Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo Elimu ya juu!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Loy MX, Mar 31, 2012.

  1. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naomba kuuliza kama bodi ya mikopo kwa elimu ya juu (HESLB) huwa inatoa mikopo kwa watu wanaotaka kuchukua Master. Kama wanatoa hiyo mikopo kwa Master je, utaratibu wa ku apply ni sawa na wa Bachelor? na vp kuhusu vigezo!!
     
  2. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hilo swala sijawahi kusikia kabisa Master unajitegemea mwenyewe.
     
  3. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatoa kwa walimu wa vyuo vikuu kama uupo huko unaenda wanakupa utaratibu
     
  4. U

    Ugoro JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kwa wale wa masters hawatoi mikopo,mikopo ni kwa degree ya kwanza tu.
     
Loading...