Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiraia, Nov 25, 2010.

  1. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wadau nimepokea email na nawasilisha kwenu kama nilivyopokea.

    Wapendwa,
    Salamu kwenu nyote na nashukuru kwa jinsi Jukwaa hili linavyojumuisha watu wakabadilishana mawazo juu ya mambo tofauti ya maisha.

    Napenda kuchukua nafasi hii, kwa niaba ya Vox Media kuwatangazia kwamba Jumamosi hii, yaanii Novemba 27, 2010, kuanzia saa moja jioni hadi saa tatu usiku, tutakuwa na mdahalo kati ya Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe na Kiongozi wa Kambi ya Upinzani aliyemaliza muda wake, Hamad Rashid Mohamed, Mbunge wa Wawi (CUF), kuhusu masuala yahusianayo na kambi hiyo bungeni.

    Mdahalo huo utarushwa moja kwa moja na Kituo cha Televisheni cha ITV (saa moja mpaka tatu usiku). Kwa kuwa kadi zilizopo ni chache, wengi wenu mnashauriwa kuwa kando ya televisheni zenu kwa ajili ya kushuhudia.
    Karibuni na ahsanteni.
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Utakuwa ni mdahalo mzuri sana.
    Nausubiria kwa hamu.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mgongee thanks basi.
     
  5. T

    The Biggest IQ Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunashukuru tutaangalia.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    thanks very much tutaangalia kupitia luninga zetu
     
  7. k

    kibunda JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good news
     
  8. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Nataka Hamad awaeleze watanzania kama bado wao ni wapinzani au ndio hivyo tena
     
  9. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Poa kaka Nitapeleka salamu kwa mdau aliyenitumia e-mail
     
  10. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna tetezi ya kuwa mbali na kuwepo mawaziri vivuli watakaoteuliwa na chama kinachounda kammbi rasmi ya upinzani, yaani chadema, kutakuwepo pia mawazili maruhani, watakaoteuliwa kutoka vyama vinginevyo vya upinzani vyenye wabunge. Tofauti na mawaziri vivuli, majina ya mawaziri hao yatabakia kuwa siri lakini yatakuwa yanajulikana kwa uongozi wote wa chama tawala na vyombo vyake. Kutokana na hayo, kauli za mawaziri hao zitapewa umuimu mkubwa na vyombo hivyo kuliko zile za mawaziri vivuli.
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hizi siasa zetu jamani! badala upinzani uwe kitu kimoja kupambana na chama tawala kunufaisha maslahi ya wananchi, wanapambana wenyewe kwa wenyewe!Nashindwa ku-imagine jinsi gani baba January anachekelea hili!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ahsante.
     
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Utakuwa mdahalo mzuri coz mmoja wao anaweza kuwasilisha mawazo ya chama tawala
     
  14. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure midahalo kama hii ni muhimu kwa zama hizi za ukweli na uwazi, hili ni fundisho kwa CCM, wanaogopa nidagalo kama mama mkwe, wanajua madhambi na uchafu wao.:whoo:
     
  15. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nionavyo mimi cuf si chama cha upinzani sasa hivi hawa jamaa ni sesemi b
     
  16. Joyum

    Joyum Senior Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi hii imeconfirm cuf sio wapinzani tena. Duh yan nashidwa kuelewa watu wa nchi hii kabisa. Sasa hapo mada inakuwa nini mana jamaa wa cuf ni "mpinzani" na Mbowe ni Upinzani. Au ndo mdahalo kat ya wapinzani feki na wapinzani halisi? Somebody help me here wakuu.
    Yani wataongelea nini na kupambanisha nini? Hii kwangu haija kaa sawa kabisa.
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Ndani ya CUF kuna wapenzi wa madaraka na kuna watu hawawezi kukaa bila ya madaraka .Watu wote tegemeo la mageuzi ndani ya CUF wao ni madaraka kwanza ndiyo mfano Hamad Rashid naona hawezi kuishi Bungeni bila ya madaraka au anatimiza ahadi zao na makubaliano ya CCM ndiyo maana vurugu zote hizi .Maalimu kesha pata Ulaji kesha tulia na CUF kwisha kazi maana anatekeleza sera za CCM hawezi kupinga lolote na huku bara wanataka Chadema kuwa kama CUF hapana watuache wao waendelee na kusaka madaraka na kuingia makubaliano na CCM.Tutasikia hiyo weekend wao wana agenda gani .
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Umeeleweka vizuri mkuu
     
  19. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF wanataka wawemo kwenye kambi ya upinzani. CADEMA wamebana. Sasa CUF wnakuja na vigezo vya kwanini wao nao wasiwemo kwenye kambi hiyo na CHADEMA wanakuja vigezo kwanini wawe wao peke yao. It will be very Intresting.
     
  20. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #20
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa, hapa tutapata majibu kama katiba mpya ipo au haipo
     
Loading...