Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakato majimboni TBC1 Jimbo la Kigoma Kaskazini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zitto, Oct 2, 2010.

  1. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ukiwa na muda fuatilia kipindi hiki leo
     
  2. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ahsante sana mkuu,tutakua pamoja...
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ok thanks for the info
     
  4. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu nina maswali mawili juu yako:-

    1. Ni kweli unampango wa kugombea urais mwaka 2015?
    2. Vipi mbona haufanyi kampeni za Mgombea urais wa Chadema Dr Slaa?
    3. Ni kweli kuwa wewe na Dr Slaa hampikiki chungu kimoja (hamuivi)

    Asante.

    BNN
     
  5. T

    Tristan Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa
     
  6. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zitto,
    Tutegemee kauli gani kutoka kwako juu ya serikali ya awamu ya nne (Mafisadi +++) kwamba JK amefanya mambo makubwa jimboni kwako!!!!?????? hivyo anafaa

    Je, watanzania wanahitaji kujua hilo wakati huu wa mapambano dhidi ya adui yao???????? kama baadhi ya taarifa zilivyo ku-quote.

    Je kama hayo yaliyofanywa kwako ilikuwa hongo (kumradhi), kwann hayako tz nzima???? KAMA YAKO KWELI.
     
  7. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poa kaka, tuko pamoja!!
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Welcome back long lost son of JF.

    Tutakuangalia na ku coment, ila kwa vile chama fulani hakipo, hizi debate zimepoteza sana flavour, hivyo kuonekana walkover the baadhi yenu, kama ulivyokuwa mdahalo wa Seif kule ZNZ ila ni muhimu tukakusikia ukimwaga sera zenu/zako, most importantly ni conclusion yako kama utamuombea kura mgombea wenu, au utachukua Mrema style kujipigia debe la ubunge na kumpigia muungwana la urais.

    Thanks for info.
     
  9. d

    dotto JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tutavinjari kuangalia. Chama TWAWALA msikichague maana kimegoma kuwa hakiitaji kura zetu za luninga. wana kiburi cha kima feather. Chademaaaaaaaaaa! Chademaaaaaaaaaa! Vema! vema!
     
  10. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sawa kaka zitto, kweli siku ile kwenye mdahalo wa wagombea vibaya hukuwa kama vile ulivyo, sijui uliamkaje? na hukuwa unajiamnini kabisa, we mpiganaji usituangushe kaka.
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa Zitto.

    Naomba kukuuliza swali la kichokozi kidogo mbona kwenye kampeni za Dr hauonekani?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    Zitto hana mpango wa kugombea urais 2015. Sasa hivi tunaangalia OCT 31. Hayo mabo ya baada ya 2015 hayatatusaidia kwa sasa hivi.
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama leo "machakato majimboni " ni jimboni kwa Zitto, Siwezi poteza mda wangu kwa kutizama mtu kama Zitto, kijana aliyeishiwa sera na mwenye tamaa ,anayejali maslahi yake binafsi kuliko ya wapiga kura wake.....
     
  14. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tuko pamoja , hapo sa 3 tbc
     
  15. M

    Msharika JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zitto usikatishwe tamaa na wana CCM wewe kata mbuga , mbiga kampeni ya silaa na wabiunge wengine wa chadema , tumesha shuhudia ukimnadi mnyika , mdee na wengine, chapa kazi.
     
  16. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Napendekeza tuanzie hapa kuleta mada mbalimbali zinazohusu mdahalo wa wagombea ubunge majimboni. Hapa naona mgombea huyu wa cuf mr mkwaruro. Kachonga sana. Anafuatia wa appt maendeleo
     
  17. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Huyu ndugu pamoja na kusoma anachoongelea bado anachemka
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Nimemona, jamaa wa CUF yuko fit, Zitto ana kibarua kigumu!.
     
  19. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Nra ndio anaingia na kushangiliwa kiasi. Ni kiswaga huyu. Nae anajua kuongea.
     
  20. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Dalili zinaashiria mgawanyo hasi wa kura kwani hawa jamaa watawagawanya vibaya wanajimbo wa kigoma kaskazini
     
Loading...