Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbwa anatafutwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mfuatiliaji, Jan 13, 2011.

  1. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    natafuta mbwa kwa ajili ya ulinzi na binafsi na petty dog kwa yeyote mwenye naye au anaye jua sehemu wanaopatikana anaweza kuwasiliana na mimi iwe mbegu nzuri na kubwa angalizo sihitaji mbwa wanaouzwa barabarani nipo teyari kununua ila nimuone mama yake na ikiwezekana baba yake shukurani nawakilisha
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha............kila la khri mkuu,wafuga mbwa mpoooooo????
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mi nina mbwa yatima ila mjomba yake na babu yake mzaa baba yake wapo. UPO HAPO
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuuu ebu acha kunivunja mbavu jamani yani u make my day du yani nimecheka mpaka watu wanashangaa ofcni huyu vp anacheka mwenyewe na pc
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kama upo siriasi umepata kwani kama ni mfutiliaji mzuri nilisaidiwa hapa hapa na mpaka ss nimepata connection nzuri pale kikosi cha mbwa na farasi simple kupitia hapa hapa JF naipenda sana ukiheshimiana na watu vzuri humu yani ukosi chchote unachoitaji mkuu so ni pm nikupe contac
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tupooooooooooooooooooo ila mbwa wengi ni yatima kupta familia yao ngumu itabidi tutafute baba na mama wa mjini mashangazi wajomba hawatakosekana so shida akuna
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I have petty dog. Pure white wamebakia 2 tu. Wana mama tu. Baba nilimwazima kwa rafiki kwa kuhudumia jike langu.
    Bei ni 300,000 per dog. PM kama unahitaji
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sana mkuu shiaria umwi mbee kanfyee shikunyinge wana lukumbe
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeongea na jamaa kuna sehemu amenunua mbwa kwa euro 1,000. anasema ni mbwa mzuri na pia alikotoa wana train vizuri mbwa.
    Ngoja nichukue contacts zake nitakurishia.
     
  10. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I hope familia zenu huko makwenu baba na mama zenu mmewaweka vizuri sio mnanunua mbwa wa Euro 1000 wazee wenu jua linawawakia.
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we kiboko,mjomba na babu wapo hahahaaaaah!
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nenda police kilwa road huwa wanauza mbwa kwa ajili ya ulinzi na ni mbwa ambao wamefundishwa vizuri sana. hata kama bado ni mdogo watamfundisha. but their price is higher.
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uwei kuamini mkuu police awauzi mbwa nimefwatilia wee wapi yani kila mbwa ana file lake pale tangu cku amezaliwa mkuu
     
  14. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mzee bado cjapata mbwa hakuna wenye idea wapi wanapatikana??? haiwezekani watu tusijui sitaki kuamini
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio kweli mkuu atujawasiliana kweli kwenye pm nikakupa contact ebu ni pm unipe mrejesho mbona mbwa wapo utashindwa ww tu
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    ni pm nikuuzie german shepherd.
    baba na mama yao wapo.
     
  17. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkulu nitumie private message
     
Loading...