Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri watakaomwangusha JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIQO, May 4, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wakuu jamaa ndo kamaliza kazi ya kitaifa.Tuangalie watakao mwangusha katika utawala wake wa kumalizia.Nionavyo mm hawa hamna kitu.J. Makamba, A. Malima, Prof. Maghembe,Kawamba, ...Wasira, Mwinyi, Twendelee
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Title umekosea, hakuna wa kumwangusha bali jamaa mimi nimebaki namcheka tu hahahahahhahahah maana capacity yake ni ndogo kuwa president alidhani kuna kucheka cheka kumbe lazima uweze ku deliver, umemuona alivyokuwa amekausha koo ? hana hamu ingekuwa ni bar angeishia bila kuaga na bado lazima tummalize hivi hivi anajuta kwa nini alililia urais. ngemwachia Dr. wa ukweli sasa hivi angekuwa anatabasamu na wananchi, sasa hivi JIk anasema tunamwonea watanzania wote eti tumwonee mtu mmoja. hahahahahhahahhahhhahah. So Kajiangusha mwenyewe
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Baraza la leo JK alikuwa anatangaza msiba wa CCM kabisa, na wafuatao ni janga kwa taifa lakini bado wameendelea kuchomoza kwenye baraza hili la huyu raisi wenu;
    1. Hawa Ghasia,nashindwa kuelewa huyu ana-merits gani kwa JK na serikali yake..naanza kuwa na shaka.
    2. George Mkuchika,huyu jamaa kaacha madudu kule tamisemi sasa kapelekwa kwenda kutengeneza madudu mengine wizara nyingine.
    3. Anna Tibaijuka,huyu mama ni muoga na wamempa wizara nyeti sana kwasasa yenye changamoto nyingi mno hasa za ugawaji wa ardhi kama njugu kwa wawekezaji tazama muziki wa Arumeru Mashariki nk
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maghembe tusitegemee kitu,
    -JANUARI,TUTEGEMEE UHASAMA NA WATENDAJ WAKE,ATATAKA KUFANYA KAZ THRU MEDIA.
    -kombani yaleyale
    -prof sospeter ataangushwa na j.k mwenyewe
    -
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waziri wa habari na michezo pale hamna kitu...yaani vyama vya michezo hapa nchini nawapeni pole...vumilieni mpaka 2015 mtakombolewa:thinking:
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    b.mahenge nw.
    P. Mulugo nw
    g mkuchka w.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watamwangusha kivipi?
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Safi sana hata sisi tunataka aangushwe ivoivo kwani wa kumuinua ni lowasa na kesha korofishana nae
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimeamua kitafuta mkopo bank ili nichimbe kisima, maana najua with Prof Maghembe maji hakuna!
     
  10. k

    kicha Senior Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wakuu kwa ambao ni wapya ni heri kuwasubiria tuone utendaji wao, si busara kumsakama mtu bila ya hata kujua uwezo wake vyenginevyo itakua kama mipasho isiyo na mwisho jamvini, bcs tukipenda tusipende pilato ndo keshaamua kuwateua na cc km raia hatuna budi kukubali.
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Igwe like this...
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu let me mentioned by few:
    1. Wassira
    2. Lukuvi
    3. Simbachawene
    4. Magembe
    5. Makamba
    6. malima
    7. kawambwa
    8. Ghasia
    9. Mkuchika
    Siku zote Ushindi ni wa wote ila kufungwa ni kwa Meneja.Kwahili Kikwete hawezi kukwepa hili zigo unapanga timu mbofu unategemea nini!
     
  13. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kawaida ya kulipana fadhila. makamba kapewa lakini hapa jk kachemsha sana. hatujakubali watz.
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk janga kuu la TAIFA
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    George mkuchika, mambo ya kipele kupata mkunaji. Ile wizara na kazi zile ndo anazozijua. Kwingine ilikuwa longolongo tu.
     
  16. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hapo Jk kachemsha na yeyd anaiuwa ccm kwa mikono yake mwenyewe. Mbona kuna wabunge wengi sana bungeni?
     
  17. k

    kamau ngilisho Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilichonichosha zaidi ni kumpa Kigoda wizara ya viwanda huyu bwana tangu enzi za mkapa ni madudu ma2pu bwana Mwandosya ashajizeekea mpk basi lkn bado anamweka2 eti 'waziri asie na wizara maalum' huyo Selina Kombani ndo kamtwisha U2mishi atauweza?? Sina imani na washauri wake km sio washauri bac mkubwa ujuaji umemzidi aaaaaaagh....!
     
  18. w

    wamaheri New Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2wape muda new mawazil 2one nn they hv 2 offer watanzania
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maghembe, Kawambwa, Mkuchika, Lukuvi, Ghasia ni empty vessels.
     
  20. vimon

    vimon Senior Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    vimon like this
     
Loading...