Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Arumeru: Salaam kwa Edward Ngoyai Lowassa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nipe tano, Apr 2, 2012.

  1. N

    Nipe tano Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anguko la CCM Arumeru Mashariki na Mgombea wake Sioi Sumari aka Mkwe wa EL ni teke la mwisho la fisadi Edward N. Lowassa. Kwasasa sioni muujiza wowote wa kumnusuri EL hasa baa ya kulazimisha kupanda jukwaani kumuombea mkwewe kura! Pesa alizotumia kushinikiza na kununua ushindi, HAKIKA IMEDHIHIRISHA PESA SI KILA KITU.....
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    Nilimshauri hakusikiliza!. Pia nitamshauri aachane na ndoto za urais 2015, Chadema inachukua nchi!.
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yeah. Kwanza yeye Lowassa ni mmeru na amewapa wameru binti, kama ameshindwa kuwashawishi ni vipi anaweza kupata support ya urais?
     
  4. Threezer

    Threezer Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo yanatolewa baada ya dakika kumi tu
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    MUNGU ni zaidi ya pesa..ukuta wa Jeriko zama za taifa la MUNGU Israel uliangushwa kwa kuimba na kuuzunguka mara saba siku ya saba.Natamani kutoa machozi wakuu,MUNGU tunakushukuru kwa kuwa upande wetu.Mashetani hawa CCM wameshindwa kwa uwezo wako.Thanx God!! Okoa Taifa hili.
     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wananchi wameamka asanteni sana wana chadema kwa kazi nzuri mliyoifanya ni wazi kuwa Lowasa akisimamishwa kugombea uraisi atapata kura nne ,ya kwake ,ya sioi na mkewe na ya mke wake.
    Lowasa tuachie nchi yetu
     
  7. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lowassa nimesikiliza speech yake You tube akiwa Arumeru, jamaa namfanisha na Lyatonga, naona utawala wake unaweza kuwa na maamuzi ya kutaka sifa kwa watu bila kutumua akili. Ni maoni yangu lakini
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    definetly uko right
     
  9. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo vipi?
     
  10. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hah ah aha
    hapo vipi?
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    :nono:

    MNAFIKI@WORK... lol:hurt:
     
  12. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi ushindi huu wachadema umedhiirisha anguko la ccm tena hata wao wanajua!kina lusinde ati anawafanya wananchi wajinga eti mpeni sioi alifiwa apate mshahara mzuri atunze familia
     
  13. Ngurumo

    Ngurumo Verified User

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mjadala upewe uzito unaostahili. Tusianze kutetea na kusafisha CCM hapa kwa kisingizio cha kumshughulikia Lowassa. Aliyeshindwa ni CCM na mfumo mzima wa chama hicho. Mkapa, Lowassa, Kikwete, Msekwa, Wassira, Nape, Nchemba, Lusinde na wote walioshiriki siasa hizo ndani ya chama. Naogopa tukim-single out Lowassa tunajikuta tunatuma ujumbe nusu nusu kwa jamii. La msingi ni hili hapa: Ushindi huu wa Chadema ni wake up call kwa CCM nzima!
     
  14. W

    Wegoro chambu Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo sawa
     
  15. W

    Wegoro chambu Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakin wanajamii, naamini ****** alikuwa anang'haa kupitia nyota ya EL. Huyu bwana ni mtendaji
     
  16. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sidhani kama mkewe anaweza kuimpigia kura!
     
  17. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv huyu EL mbona nguvu nyingi kuelekea magogoni? Mwal.jk Nyerere aliwahi kum-doubt huyu man kiasi hata mm nashindwa kumuelewa huyu mutu. hv ni kweli anaguswa na matatizo ya wa-tz kiasi hicho au ????????tafakari...chukua hatua.
     
  18. d

    dguyana JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. s

    songod New Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sure true
     
  20. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    peoplezzzzzzzzzzZZZ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Asante Mungu, hongereni wapampanaji
     
Loading...