Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashosti wanaudhi jamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smile, Nov 12, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1- mtu anakupigia simu ila unaongea na simu nyingine na simu inamuonyesha kabisa iyo simu inaongea ila yeye anaendelea kupiga tu anakuharibia maongezi maana simu inakata kata dkk 3 tu unakuta 45 missed calls .. Aya sema basi unachotaka oooh shosti nimefuliaaaa.......................... Mimi bwanako potelea mbali huko2 unamwalika rafiki yako kukaa kwenu siku unataka kuvaa nguo yako flani kumbe chafu amevaa unacheki nyingine tena amevaa nyingine tena amevaa jamani ?+3 mtu anakulilia nikopeshe shosti nakurudisia hela yako jtano,jtano inafika wala humuulizi jtano nyingine unakausha tena jtano nyingine unamuuliza vp anasema oooh nilishasahau nipe wki nikutafutie hela yako.......... Fia mbali huko4unatoka out na mtu tena yeye ndo kapropose kiwanja anaagiza kama hana akili bili ikija anakausha halafu daily ni wa hvo ,,,,,,,tusitafutane leo5 mtu amekuomba mchango wa harusi umemuahidi tar flani hata haijafika kila saa anakupigia simu ...kwani lazima au unanidai? 6 facebook mtu hata humjui anakutumia request anaanzisha chati mtu upo zako bize anaanza kukutukana eti unaringa na nakublock nisikuone tena kwani nilikuita ? Potelea mbali huko...............7 mtu amekutongoza humtaki anaanza kujipendekeza kwa wazazi wako na kuwanunulia zawadi ... achana na mimi 8.................................9...................................................10 mambo chungu mzimawkend njema jf
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nawe pia nakutakia weekend njema. Nalog off
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    vipi kuna shosti unamtumia ujumbe humu nini? nadhani atakuwa amekuelewa, nawe w/end njema
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pOLE! TUTAKU-MISS!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    pole wamekukwaza. Ila nawe hapo namba 2: mpaka leo mnavaliana nguo? Miaka hii? Hata kama umemwalika si aje na kifurushi chake?

    Namba 4: taabu iko wapi? Lipa bili yako then nyuti, anayodaiwa alipe mwenyewe la ajiandae kuosha glass. Next time watu wa namna hiyo wakikualika kataa, akiuliza mwambie huwa anakimbia bili.

    Namba 6: kwa nini unaaccept friend request za watu usowajua?

    Namba 5: hiyo wamezidi, mwingine umemwambia huna kitu lakini atakudai kama aliweka anakuja kuvuna! Wanakera wanaudhi!
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lol Pole sana mamito!
    Km vipi wapotezee mwaya!
    Nakutakia wik end njema!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sio wa humu ila watu wanaudhi
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi pia nashangaa mtu kuvaa nguo za mtu ndo maudhi sasa
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    we waache best hawanioni tena
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu kana hao unawavalia sura ya ukauzu zaidi ya dagaa
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mambuzi tuu tupa kule
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Smile...
     
  13. E

    Edo JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole Smile, kwa wa vile ushasema yanayokukera naamini sasa uko poa! Furahia week end yako! smile again.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wewe na shost wako mna umri gani?
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tena nabadilisha na number ya simu
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Smile, umegonga Ikulu..... upo sahii 1-10
    Yana booa!
    Mtu amekopa kwa ahadi ya tarehe badala ya kulipa anabadili na njia sio kwamba hana ila eti shosti una hela zaidi yake.. kama msaada si uombe msaada jamani!!!??!
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    usinikumbushe elia unaniongezea machungu
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu mtu anajifanya amesahau kabisaaaaa
    Mimi kunajamaa alikuwa stranded na mchumba wake, kamtoa mkoani kaishiwa. Nikaokoa jahazi jamaa full maujiko.... dud1 nikimpigia simu nipo Mwanza at the sametime namuona
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu kuna mwingine anabip ukipokea tu anakata simu ... utakuta hata miss call 10. Brrrrrrrr
     
  20. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na wew waudhi
     
Loading...