Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi maalumu kwa wanaotafuta wenzi wa maisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Obama wa Bongo, Jun 11, 2012.

  1. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    wana jukwaa nachukua fursa hii kuwakaribisha katika mkutano wa injili uafanyika katika vivanja vya biafra kinondoni,
    Kutokana na vijana wengi kupata changa moto ya wenzi wa maisha ,kuna program maalum ya mafundisho ya vijana
    jinsi ya kuchagua mwenzi wa maisha ,pamoja na maombi maaluma
    ili tuwe na taifa bora ,inaazwa kujengwa kuanzia nyumbani ,wote mnakaribishwa sababu huduma hii ni bure

    nawasilisha wapendwa
     
  2. D

    Dinam Senior Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inafanyika lini na tarehe ngapi?
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    dinam kuanzia tarehe 2/6 mpaka 16/6/2012
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Muda gani?
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    kuanzia saa tisa mchana mpaka saa 12 kamili jioni
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmmmh, matamanio yetu ya kibinadamu yasizidi imani zetu.
    Kikubwa, omba kuijua njozi yako.

    Mkutano mwema!
     
Loading...