Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mameneja watatu wa PPF wafukuzwa, eti ni wana JF!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sexon2000, Aug 20, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    PPF wamefukuza kazi mameneja watatu eti ndio waliokuwa wanaanika maovu ya wakurugenzi wa PPF hapa JF.

    1. Invisible na Mh. Mod, ni ushahidi gani wanaweza peleka mahakamani kuwa sio?

    2.Zitto Kabwe, hoja yako ya kukagua upya malipo ya kijambazi ya milioni 520 kwa mkurugenzi mkuu bwana William Erio ndiyo hasa yanasababisha hili, aliyekuwa mhasibu Mkuu na kuwakatalia kuwa hawastahili naye wamemfukuza.

    3. Mh. Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, ingilia kati vinginevyo hakuna mfanyakazi atakayeona mali za umma zinachezewa azizuie. kila mmoja ataacha maana malipo ya kujitolea kuokoa mali za umma ni yeye mteteaji kuuliwa na wezi.

    4. Serikal, PCCB, Usalama wa Taifa na Bunge waingile kati.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tumefikia hapo? Ni nani anayeweza kutoa ushahidi kuwa wao ndio wametoa nyaraka hizo? Kwani haiwezekana nyaraka hizo akawa kazinasa mtu mwingine wa hapo ofisini kisha akabumbulua issue zao?

    Hapa kuna mshangao na maswali mengi.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu wakati tunaendelea kutafakari juu ya uharamia huu uliofanywa na uongozi wa PPF unaweza kutufahamisha majina ya waathirika wa sakata hili?
     
  4. u

    utantambua JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli hiyo ni abuse of power. Aisee jamaa warudishwe kazini haraka
     
  5. k

    kayumba JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo Tz yetu, mwizi anamuua mwenye nyumba na maisha yanaendelea kawaida!

    Nasubiri uhuru wa kweli....!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    kusema maovu sehemu unapofanyia kazi ni kutoa siri?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    wametimuliwa kazi kwa misingi ipi ila naona kifuatacho wachunge uhai wao maana Tz sasa ni umafia tuu
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red ndo wanaoshabikia uovu woooote nchini sasa watawezaje kutengua maamuzi yao? Ulikwisha ambiwa Serikali iliyopo sasa ni Genge la Majambazi na kufisadi rasilimali za nchi, yeyote atakae fichua ama kuzuia nia zao atapambana na vyombo vya dola! Mbona hamtaki kujifunza kwa Katabaro na Muro! Umeshuhudia PCCB iki watetea akina Chenge na Usalama wa Taifa siyo unao ujua wewe hicho chombo siku hizi ni Usalama wa CCM.
     
  9. H

    HOJA YANGU Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nashangaa kuona kwamba JF imekuwa threat kiasi hiki kwa serikali. Nimekuwa nikisikia mara kwa mara viongozi wengi wa serikali hasa hawa wa senior posts wakichukulia JF kama adui wa serikali. Nashindwa kujiridhisha ni kwanini wasichukulie JF as a positive thing kuwasaidia katika kuboresha utendaji wao.

    Jana nilikuwa naangalia kipindi kimoja Star tv kilichorushwa kuhusu kasi ya ukuaji wa mitandao ya kijamii kiasi kwamba inasababisha kudhoofisha hizi traditional media. Wachangiaji walikubaliana wote kwa pamoja kuwa wasomaji wanakimbilia huko kwa kuwa kuna uhuru wa kuandika kitu jinsi kilivyo na vilevile hoja zinachangiwa kwa mapana zaidi.

    Sasa hili la kusababisha watendaji kufukuzwa kazi ni ishara ya kutaka watumishi wasiwe na uhuru wa kujiunga kwenye mitandao hii ya kijamii. Watumishi wanataka kuzimwa wasiikosoe serikali au wasiwakosoe wakubwa. Uhuru wa kutoa au kupata habari uko wapi?
     
  10. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupe majina yao na vyeo vyao tuweze kufuatilia na kuwatetea itakapowezekana...
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huu ni uonevu mkubwa, lakini cha msingi tungepata nakala za barua za kufukuzwa kwao kazi tungejua kilicoandikwa na kuweza kutoa ushauri wa kisheria
     
  12. E

    Eddie JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa habari kashindwa kutaja majina na kuweka sakata lote. Im giving PPF Mgt benefit of doubt.

    Je barua zao za kufukuzwa kazi zinasema wamefukuzwa kwa sababu ya JF? Tuwe waangalifu JF isije tumika kama kichaka cha kuficha maovu ya watu.

    Isije ikiwa watu amechemsha au wamekwapua huko halafu wanasingizia JF

    Mtoa habari kashin
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Huo ndo utawala bora wakuu,viongozi wa Tanzania si wastaafu si walioko ndani yaani wote ni matapeli wa kutupwa..mwisho wa siku hili shirika la umma nalo linachungulia kaburi na serikali ipo na rais(msanii) yupo

    kwahiyo hata mie huku nilipo sitakiwa kufichua uozo wowote make la sivyo panga liko juu ya kichwa changu...NCHI YANGU TANGANYIKA!!
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutajie majina ya waliofukuzwa ama vyeo vyao.
     
  15. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    watafukuza wengi maana kila kukicha ndivyo pinda anazidi kuukana ukulima na jk kuwa mkimya, hali mafisadi wanaendelea
    Tanzania kwa sasa ni nchi ya kusadikika , na mflume **** ni mtawala tusibili uchguzi ujao na katiba mpya adhabu ni lazima
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani kila siku nasema hawa watu ndo waliotufikisha hapa tulipo na ndo waliojaa huko chadema. Yaani tangia uhuru hawa ndo wezi wakuu wa nchi yetu. mimi nashauri tuache ushabiki wakichama na tuungani kuuondoa ufisadi huu. Sijasema nalichukia kabila bali nachukia kwa dhati matendo yao mengi maovu waliyotutendea tangia uhuru wa nchi hii.

    So sad, sasa wameanza hata kuwafukuza wale wanaosema ukweli. Poleni mliokumbwa na mkasa huu. mungu awape subira lakini pia msiishie hapo, nendeni mbele zaidi kwenye vyombo vya sheria japokua hata huko wamejaa lakini ni bora kujari kuliko kuacha ipite hivi hivi.
     
  17. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huu ndio ufisadfi mwingine kwani ukiwataja wezi unakuwa umetoa siri. Tunaomba majina ya wahanga.
    Nimeipenda avatar yako chama aha kula tu
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Chief weka majina ya waathirika ili tupiganie kurudi kwao job, kwa kutokuyataja tunasaidia uharamia pale PPF
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nadhani kwa mantiki hii hata Ridhiwani ni mchagga.
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    avatar yako hainyoshi kama umedhamiria kufanya unachokitamka!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...