Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mwenye nyumba kaikataa kodi yangu, loh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 2, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kijana wa umri wa miaka 28, nimeajiriwa ktk shirika moja kubwa la umma na recently nimehamishiwa mkoani Dar. Nilipata shida sana kupata nyumba, na kwa msaada wa rafiki yangu, aliniunganishia nyumba (Vyumba viwili na sebule hapa Sinze kwa Remmy) kwa huyu mama. Ni nyumba aliyokuwa anaishi yeye rafiki yangu lakini sasa amejenga yake na kunisaidia kuipata kwa kodi ile ile aliyokuwa analipa yeye.

    Ni takriban mwezi wa tatu sasa, mama mwenye nyumba amekuwa akijizungusha kuchukua kodi yake ... Kila nikimwambia nimkabidhi amekuwa hayuko siriaz akisisitiza nisiwe na wasi wasi ataniambia lini nimpe. Amekuwa mchangamfu sana, na ananizoea kwa kasi mno na wakati mwingine kadiriki hata kuniletea chakula cha jioni.

    Nimeingia na hofu kwa hii speed yake, sijui nia yake, nahisi kumuelewa tofauti. Naomba ushauri, nihame?

    ****** Email ya mdau mmoja toka Sinza kwa Remmy anaomba ushauri ****

     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Ameolewa?
    Kama hajaolewa, analipa?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mzee, utakuja kuomba dunia ipasuke uzame...mWISHO wa mahusiano na mama wenye nyumba ni kilio na kusaga meno.
    Kama ukiingiza kichwa, na una demu wako mahala, basi asithubutu kukanyaga hapo, vinginevyo utalia.
     
  4. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hama kama vipi
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Muulize rafiki yako alikuwa analipa kodi kwa njia gani??
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Usihame. Ishi kwa akili. Jaribu kuepuka ofa zake za chakula na misaada mingine. Kodi yake itunze, elewa itakuja daiwa kwa kasi mara atakapoona ameshidwa kukupata. Hao ndio wamama wa mjini, kakupenda na usipokuwa mwangalifu utaingia mkenge.
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Alinieleza kuwa rafiki yake huyo alikuwa anaishi na familia yake na alikuwa analipa kodi kama kawa. laki tatu kwa mwezi ...
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huyu mwanamama itabidi umsuprise kama ankoli mtambuzi na beki tatu halafu uhame kimyakimya vinginevyo utakaa uendelee hata mara moja..
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii mikasa inakukuta wewe?
    Jana ulikuja na nyingine leo umekuja na nyingine tena.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ahame nyumba mapema.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni chakula aina gani unachomaanisha. Je, akikuletea unakila?
     
  12. ram

    ram JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,709
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Kama vipi hama, manake invyoelekea mama anataka vituz huyo
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Safi sana
    Mama mwnye nyumba ana akili sana

    Na chakula cha jioni unakilaje??
    Kumbuka kukila kwa kinga, AIDS na Herpatitis B inahusu.
     
  14. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtafute mshikaji mwingine ambae pia ni single kazini kwenu umpangishe kwenye chumba cha ziada kwa muda. Apo utajua nia kamili ya mama mwenye nyumba!
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Muite Mchungaji akemee hilo pepo..
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Atahama ngapi ? Si bora hapo akandamize apate huo ubwete wa kukaa bwerere, kama Jimama linasamehe rent!
    Wakati huo kiulaaiiyyni ile pesa ya rent anaanza kudonoa Twiga Cement mfuko mmoja'mmoja.
    Kulikoni uyakimbie ya C.C.M uwende ukakumbane na ya Chadema.
    Ndiyo !
    Hapo Pwani bwana ! Na Pwani kuna mambo yake!
    Unasepa hapo kwa Bi mkubwa unahamia kwingine unakuta huko kuna Babu "Mukaka" nae anaipotezea kodi mara uje umsikie "kijana unapendeza! Kijana hivi..." na wewe na habari hizo huzielewi kabisa , unakuja mshushia mingumi Babu anazimika! Murder ya bure!
    Eee bwn komaa hanohano.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,315
    Likes Received: 3,113
    Trophy Points: 280
    mbona simple......
    muite girlfriend/mchumba/mke wako akae na wewe kama mwezi.....
    uone atakukumbusha mwenyewe na chakula kitakoma kuletwa kwako jioni....
     
  18. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaa. Kupata nyumba ni taabu Dar. Weka hiyo pesa standby. Labda mama huyo anakuchukulia kama mtoto au mdogo wake.

    Usijaribu kum entertain zaidi ya kusalimiana nae kiungwana. Whatever the case, wewe keep your cool.

    Mimi nilikuwa naishi Kinondoni bwawani kwenye nyumba ya bibi mmoja sasa marehemu. Yule bibi alikuwa hana watoto na ndugu zake hawakuwa wakimjali. Nika ishi hadi alipo pata maradhi ghafla na nikamhudumia na akapona. Akawaita wazee wa mtaani na kuwa agiza kuwa yuko tayari kuniuzia hiyo nyumba kwa bei ya kutupa.

    Haraka nikaitafuta hiyo hela na kumlipa. Lakini sikum hamisha hadi anafariki. Yote ni ajili ya wema. Nawe nakusihi. Sio kila mwanamke anafikiria kuwa amepata a catch. Labda anahitaji msaada na anategemea punde atakapo kuwa hoi utamsaidia. PLAY IT COOL BRO. Chunguza tatizo lake na mafanikio yaweza kuwa yako na unayaoiga teke.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    duh! Una undugu na kongosho wewe.
     
  20. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mwambie asiwe mtumwa wa mapenzi aliingia vipi hapo kabla ya malipo? amejitega mwenyewe kama vipi aoe au ahame mapema kwani ataolewa na kufurushwa na nguo zake kutupiwa nje siku akimpata mwenye mvuto zaidi yake.
     
Loading...