Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu na risasi za moto zachafua mji wa geita leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Apr 5, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu ! Muliopo geita tunaomba mtujuze yanayo jiri gta. Naomba kuwasilisha.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe umejuaje? au umepata wapi hizo taarifa? kuwa muazi.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama una habari ni bora ukatupa hata dondoo kidogo kuliko unavyofanya kama kutupatia kitendawili, tega! Basi chukua mji - Sumbawanga ututegulie kitendawili
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe mwenyewe ukisoma bandiko lako unalielewa kweli?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    msameheni bure hajui kuuliza ndio tatizo lake..
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Duh, Think before you jump!! Inanikumbusha Form one!!
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duuu, Hakuna kitu Hapa zaidi ya Upururu usio na kichwa wala miguu,
    KWA HERIIIIIIIIIIIIII
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hizi threads hazifai hata kidogo, yaani with half knowledge someone comes with a conclusion!
     
  9. bulinge

    bulinge Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo watu walivamia mgodi wakiwa wanataka kuchukua mawe na kufunga barabara inayotoka mgodini kwenda mjini.
    Polisi walikwenda mgodini na ktk fujo hizo na mtu mmoja kujeruhiwa vibaya kwa risasi na inasemekanakana jamaa kapoteza maisha.
    Baadae vurugu hizo zilihamia mjini kwa magari ya GGM kushambuliwa na gari moja limechomwa moto.
    Kwa mchana hali ilikuwa tete na mabomu ya machozi kutawala mji wa Geita na jioni hii kidogo hali imetulia lakini MD amezuia magari madogo kutoka na watu wote wanatumia mabasi.
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    Nahisi huyu bwana alikuwa ndotoni akahisi kuna matatizo geita akaandika kuja kushtuka ameshaposti wakati hana source wala sio kweli alichoandika
     
  11. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli yametokea ila hakuna waliovamia mgodi bali wachimbaji wadogo wamefukuzwa eneo walilokuwa wakichimba dhahabu na eneo hilo kapewa mwekezaji na deadline ilikuwa jana waondoke kwa hiari wakakata na kuanza kundamana kuanzia hukohuko mgodini mpaka mjini kwa DC wakatimuliwa na FFU katika purukushani hizo zilizodumu toka asubuhi hadi mchana wachimbaji wawili wameripotiwa kuuawa kwa risasi na baadhi ya magari kuchomwa moto na kuvunjwa vioo habari zaidi tutaziweka humu kadri tutakavyozipata.
     
  12. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu ni sawa sawa na Mzee wa matusi Kibajaji
     
  13. M

    Mkandara Verified User

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mgodi umevamiwa?
     
  15. m

    mbagasa Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni haki yao kuandamana,hao polisi walaaniwe kama ni kweli kuna watu wamepigwa risasi.
     
Loading...