Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ciril, Feb 15, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2013
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,443
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Hali sio nzuri maduka mengi ya wafanyabiashara yamefungwa na kwa sasa ni mabomu ya machozi yanalipuliwa.

    Polisi imepambana na watu wanaodaiwa ni waumini wa Kiislam walioandamana maeneo ya Kariakoo kudai dhamana ya Sheikh Issa Ponda
     
  2. w

    wikolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo nini mkuu? Au ndo yale maandamano ya kwenda kwa DPP?
     
  3. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,072
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Salamu jukwaa,
    kuna tetesi mapambano yanaendelea kariakoo kati ya waandamanaji na polis,walioko pande hizo fuatilieni mtujuze tafadhali.....
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Feb 15, 2013
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,158
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kuna nini tena?
     
  5. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2013
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Endelea kutupa updates!!!!
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2013
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,443
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Mimi binafsi nnafanya biashara kariakoo tumeshafunga maduka kila mmoja anatafuta ustaarabu wake wa kwenda nyumbani.Hal hii ya fujo za kila mara ikiachwa ikaendelea itadidimiza uchumi wetu pia ukizingatia kariakoo ndio kitovu kikubwa cha biashara nchini.Fujo hazijengi zinabomoa,na fujo hizi ni kati ya waislam wanaotaka kuachiwa kwa shekhPonda.
     
  7. panyabuku

    panyabuku Member

    #7
    Feb 15, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duuuh...ngoja nigeuzie hapa magomeni maana wale wa mabakabaka hawachelewi kwenda huko.
     
  8. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2013
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunaomba updates
     
  9. La Biblicana

    La Biblicana JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 487
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna maana mwanaume wa kupambana na kina Marwa, labda uniambie kuna wahuni wanaiba bidhaa za watu na polisi wanawakimbiza, hapo nitaelewa
     
  10. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #10
    Feb 15, 2013
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,022
    Likes Received: 1,214
    Trophy Points: 280
    Nipo maeneo ya Kariakoo muda huu, Polisi weshaanza kulipua mabomu, kuzuia waislamu wanaotaka kuandamana kushinikiza kuachiwa kwa dhamana Sheikh Ponda. Kwa hiyo tahadhari kwa watu mnaokuja maeneo ya Kariakoo muda huu, muwe waangilifu, maana hali si shwari saana!!
     
  11. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,982
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    daasa tulilikosa kweli.
     
  12. Almeda

    Almeda Member

    #12
    Feb 15, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante kwa taarifa mkuu
     
  13. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,094
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    dah!hawa watu ni wabishi, si waliambiwa,waache lakini mbona hivyo
     
  14. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2013
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa si wanatoka kila kona sasa hayo mabomu yatatosha
     
  15. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2013
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,196
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    hakuna maandamano!
     
  16. A

    Aika Mndumii Senior Member

    #16
    Feb 15, 2013
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 167
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru sana kwa taarifa mkuu. Waangalie pia wasije wakaangukiwa ni vitu vizito au vyenye incha kali.
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Let me reserve my comment!
     
  18. R

    Rene Member

    #18
    Feb 15, 2013
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nafikiri yatatosha maana Kova alishajipanga ipasavyo na kuomba aongezewe vifaa
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 14,788
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    hao jamaa ilibidi waunganishwe wote kwenye kesi ya Ponda, inaonekana ellshabab masalia hao.!!!
     
  20. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,982
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kabisa mkuu nchii hii huwa vinawaangukiaga watu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...