Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano kupinga uuwaji wa polis Tanzania kufanyika Washington DC. Marekani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by baajun, Sep 8, 2012.

  1. b

    baajun JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAANDAMANO KUPINGA MAUWAJI YA KINYAMA YANAYO FANYWA NA JESHI LA POLISI TANZANIA KUFANYIKA WASHINGTON DC. MAREKANI


    Mandamano ya kupinga mauwaji ya kinyama yanayofanywa na Jeshi la Polisi Nchini Tanzania, yatafanyika Washington DC. Baadhi ya waTanzania waishio Maryland, District of Columbia na Virginia (DMV), wamedhamiria kufanya maandamano kupinga kitendo cha Mauwaji dhidi ya raiya yanayofanywa na Jeshi la Polisi kwa raiya pinzani, na haswa kitendo cha hivi karibuni cha kumuua mwandishi wa habari wa kituo cha Channel Ten mkoani Iringa, Daudi Mwangosi.


    Tetesi hizo zinaendelea kubaini kwamba vitendo hivyo vyakinyama vilivyofanywa na serikali havitovumiliwa kamwe na wanaDiaspora waishio nje ya nch. Tarifa za maandamano hayo tutawaletea zaidi pindi maandalizi ya kikamilika zaidi kwa mwenye machungu ya vitendo hivyo mnaombwa kujumuika zaidi.

    TAFADHARI KAMA UTAHUZURIA MAANDAMANO, NJOO NA PICHA YOYOTE INAYO HUSU MAUAJI NA VITENDO VYA KIKATILI VINAVYO FANYWA NA SERIKALI NA PLISI WA TANZANIA.

    TEGA SIKIO.
    View attachment 64295
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mtakuwa mumefanya jambo la mbolea sana maana tifu likianzia kwa wakubwa hawa viongozi wetu huufyata
    Big up for sucha brilliant idea
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni jambo zuri, tena JK akija Marekani/UK mumpokee na Mabango yenye ujumbe wa "Police Killers" This time muhakikishe JK anaichukia Marekani na UK, na aape kutokanyaga tena.
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu 2nawaunga mkono,,,m2wekeamo na picha
     
  5. f

    freduu Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  6. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good idea for good will to good Tanzanians. Go ahead!
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    safi sana.
     
  8. P

    Paul J Senior Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It is a good idea but such demonstration was to begin here in Tz extending abroad!
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja nanyi huko ila safari hii tusisikie longolongo tena.
     
  10. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni yetu sote, tunapinga vikali kitendo cha ccm MAFISADI/WAUAJI kujimilikisha hii nchi kana kwamba wamerithishwa na wazazi wao. Wameshindwa kutatua matatizo ya ukosefu wa huduma muhimu za kijamii huku wao, familia zao na jamaa zao wakiishi maisha ya anasa utadhani wao tu ndo wanastahili kuishi. Hii inauma sana. Leo kimepatikana chama kingine ambacho kimeonyesha uwezo wa kuleta mabadiliko, wanaanza FITINA NA UHUNI WA KUZUIA MIKUTANO YA CHAMA HICHO KWA HILA HUKU WAKIUA WATU HOVYO.
    Wakuu andamaneni kwa nguvu zote, tunaamini huo ni mchango muhimu mno kwa watanzania wenzenu tulioko huku nyumbani tunaonyanyasika na hii DHULUMA inayofanywa na hawa wezi wa rasilimali za nchi yetu Tanzania. Tuko pamoja wakuu.
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni jambo jema,ila kwanini huku nyumbani hatuwajibiki ipasavyo?
     
  12. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unaitwa Nani? Kuchanana? Tafuta kiwanja Kwazulu Natal watakupatia. Sera na jina lako vimekaa kisauz sana unajua. Makaburu walikuwa watawala Wasauz kwa nguvu ya Polisi kama CCM inavyofanya dawa ikawa kuchanana tu. Leo pana Uhuru pale. CCM haijawa tofauti na Makaburu kwa mwenendo ulipo hapa nchini leo. Mimi kwa kweli naunga mkono sera yako. Zipigwe tu. Tulikuwa tunawatia moyo wasauz huwezi kuua nyuki wote kwenye mzinga hata kwa mabomu. wengine watapona tu. Zipigwe hapa tuone kama watamaliza watanzania wote. Mara Mtu kauliwa Igunga, Mara mtu kakatwakatwa Mwanza, Mara Mtu kauliwa Arumeru, Mara Daktari katupwa msituni akiwa mahututi, Mara mtu kauliwa Morogoro, Mara Mwandishi kapigwa bomu Iringa. Hiki ni kichaa kama kilekile cha Makaburu, na hakuna kichaa anaelewa logic. Zipigwe tu. Amani imewachosha
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    nyie wenyewe wote huko mnaishi kimagendo, hao wamarikani watawasikiliza kweli. Msije mkakusanywa na kusafirishwa kwenye kontena tu.
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni uuaji wa polisi, au uuaji wa raia unaofanywa na jeshi la polisi, iko ambiguous kidogo!!!! wazo zuri, jumuiya ya kimataifa ilione hili.
     
  15. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MUNGU awatangulie,awe nanyi daima.
     
  16. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Veri guudi, tusaidieni wakuu wa huko maana hapa bongo tumezidi kudumaa!
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nauli yakuja nakurudi ni sh ngapi ili na mimi nijiunge na nyie kwa sababu maandamano huku ni sawa na kuchezea kifo.
     
  18. U

    Udaa JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    panda ungo utafika fasta mkuu.
     
  19. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watanzania sisi ni makondoo sana, mmeshindwa kuandamana kwenye nchi yenu, badala yake mnaandamana kwenye nchi za watu mkitegemea kuonewa huruma na hao wazungu ambao ni marafiki wa ccm. huu sio ufumbuzi.
     
  20. C

    Charles JN Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania kuandamana itakuwa ni ngum kwasababu ya ukatili wa jesh letu la polis
     
Loading...