Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma CEO wa mashirika ambao wangefaa kuwa Mawaziri

Discussion in 'Jamii Photos' started by wimbi la mbele, Jul 7, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je Kitilya wa TRA au Kimei wa CRDB au Mchechu wa NHC au Ali Mufuruki au Ami Mpungwe au yule bosi wa PPF wangefaa kuwa mawaziri?

    Je wizara zipi zingewafaa?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    akishapewa uwaziri atakuwa fisadi
     
  3. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 7,895
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    Andoa jina la Amy Mpungwe maana hujui unaongea nini inaelekea. Mipanago yote ya kuwakabidhi Tanzanite makaburu imepitia kwake!
     
  4. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sio mahali pake humu mkuu ipeleke kwenye siasa utapata wachangiaji kibao
     
  5. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jukwaa hili ni la Jamii Photos,Huu udaku uliotuwekea upeleke unakotakiwa! Kwanza bahati yako watukanaji wamepungua ungekoma!!
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kitilya na Kimei - wamejaza watu kutoka kanda ya kwao tra na crdb-hawafai
    Mchechu wa NHC kesha kuwa fisadi-dili la ununuzi wa nyumba kalipeleka benki alikokuwa ceo
    Ami mpungwe-is a full grown fisadi, uliza madili ya tanzanite
    PPF nako kwani kuna usalama?
     
Loading...