Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C: watinga Simanjiro..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jul 23, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    M4C yatua kwa olesendeka kwa chopa, Wakazi wa mjini Arusha leo Asubuhi walijitokeza kwenye uwanja wa NMC kuwaaga makamanda watatu Lema, Ole Milya na Mawazo walipokuwa wanajianda kupanda chopa kuelekea Simanjiro watakoenda kufanya mikutano kwenye kata 14 yaani leo kata 7 na kesho kata 7 kisha wataelekea kwa jimboni kwa Lusinde kabla ya kutua jimboni kwa Wasira.

    [​IMG]
    Waandishi wa habari wakiwa busy kuchukua matukio kwenye uwanja wa NMC leo Asubuhi .
    [​IMG]
    Chopa iliyowabeba Lema, Ole Milya na Mawazo ikiruka kuelekea Simanjiro.
     

    Attached Files:

  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    WE WISH YOU ALL THE BEST MAKAMANDA WETu
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mungu yuko na nyinyi, Ole Sendeka Bye Bye!!!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Sikujua kama idadi kubwa ya Watanzania hawana ajira rasmi mpaka nilipoona picha ya waliokwenda kuangalia Helcopta ikiruka
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ole sendeka atawaliziwa na kale kappresha kake,
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    m4c IKITOKA HUKO NAOMBA IENDE JIMBO LA ISIMANI IRINGA KWA LUKUVI, LAZIMA ATIMULIWE 2015
     
  7. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ole sendeka asipokun...y...a safari hii sijui...go go makamanda wetu!!!!
     
  8. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very good news
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mpaka sasa wameshfanya mikutano kwenye kata za Ndovu, Naberera na Orekesimeti.Mpaka sasa wameshfanya mikutano kwenye kata za Ndovu, Naberera na Orekesimeti.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    chama kiko kwenye damu yao..wakiona flag tu nyomi ya kufa mtu....
     
  11. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hujakosea kwani hata rais hajui hili. Mbaya zaidi hana mpango wa kutengeza ajira rasmi.
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    kila Rhakheri ma Kamanda M4C forever, mpaka kieleweke
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umekubali chadema ni kiboko
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4C! Haitawaponyesha hawa mafisadi!
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo kazi tunayotaka kuona inafanyika, wacha wale viwavi wa pale lumumba wakomalie hapa JF kuikashifu Chadema na viongozi wake wakati ni asilimaia ndogo sana ya watz wana ingia humu.

    CCM inachekesha kweli baada ya tathmini ya yule mlevi wao kuwa JF ilichangia kupunguza kura zao mwaka 2010 basi wote wamehamia humu jamvini.

    Msako huu uendelee hadi 2015 kitaeleweka tu, oh mara chama cha wachaga , mara cha wakatoliki, mara cha ukanda wa kaskazini, wacha magamba yaendelee kuweweseka makamnada chapeni mwendo tu.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Baada ya simanjiro, itaelekea kwa bingwa wa kutukana jukwaani na kisha kwa bingwa wa kulala bungeni...
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Ningetamani sana wawe wamekwenda na card ya kutosha!
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    OLe Sendeka nadhani ma... yanagonga pichu na kurudi! M4C ina balaa kubwa sana
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Crashwise unawakilisha vema pande zile chalii yangu.......endelea kutupia hayo maphoto ya mikutano ya makamanda.Elimu hii lazima ingine down to the earth mpaka kieleweke.Wakati wao wana igiza CDM wanakata mbuga wakijashtuka kumekucha.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wana Simanjiro ni watu wa amani mambo ya kwenda kwenye mikutano na sime sio mazuri angalizo kwa wana Chadema na wana CCM hatutaki damu imwagike.
     
Loading...