Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LOWASSA: Wananchi wana haki ya kumuondoa Rais madarakani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Desteo, Aug 25, 2011.

  1. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama ilivyo ada, kila asemalo huyu mdau huwa linakuwa gumzo.

    Ni njia ipi mbadala wa uchaguzi ya kumuondoa rais madarakani ukiacha Bunge kupiga kura ya kutokuwa na imani na rais? Kadhalika ni njia ipi mbadala wa ile inayotumiwa na 'waasi' wa Libya?

    Habari ya alichokisema Lowasa ni kwa mujibu wa tbc

    Alikuwa akihojiwa kuhusu sakata la libya. Akasema wananchi wana haki ya kumuondoa rais madarakani ila si kwa staili ya libya. Akasema hakuna kitu kinachowazuia kufanya hivyo kama wakiamua ila ni kwa njia ipi anaondolewa.

    Mwaweza pia kucheki news ya saa 5 usiku tbc
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Lazima ataondoka, mtu akiingia kwa kuiba lazima damu ya watanzania itasimama juu yake. Na mambo yanavyokwenda lazima ang'oke
     
  3. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sioni/hatuoni juhudi zozote toka miongoni mwetu kufanikisha hili hapa kwetu
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kampeni za Lowassa ambaye yeye ndiye mnafiki kama Marekani walvyoifanya Somalia - HATUDANGANYIKI.. Na atakaye danganyika bila shaka ni Mdanganyika toka mwanzo!
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa bado namwamini ni mchapakaz wa kizazi hiki na mazezeta walifanikiwa mbinu yao ila ipo siku watz watajua
     
  6. koo

    koo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hujasema kwamapana amesemaje lowasa? Embu weka habari iliyokamilika kabla yakutoa mawazo yako ili nasis 2pate pakuanzia kutoa mawazo kumbuka sio wote 2na tv
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    habari yako kama ipo shallow shallow hivi,..elezea kwa kirefu sio wote tulioangalia tbc,..kama kumuondoa madarakani kikwete hakuna mwenye hamu ya kufanya hivyo kwa sasa zaidi ya lowassa for how he feels betrayed by that traveller
     
  8. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    At least Lowassa has guts za ku-make tough decisions kuliko serikali hii legebwege
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Afadhali hata Lowassa ambaye amethubutu kuchukua maamuzi magumu.
     
  10. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa mkuu,nini hasa amesema lowassa??
     
  11. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekuwa waziri mkuu angesema hayo? watanzani watanzania tusiige kunya kwa tembo, nasi tukaingia mkenge, watatukaangia mbuyu watuachie wenye meno tutafune, yeye kisha paa nchi inawaka moto
     
  12. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa nini ukurupuke kuweka thread kama huna taarifa za kujitosheleza?
     
  13. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Alikuwa akihojiwa kuhusu sakata la libya. Akasema wananchi wana haki ya kumuondoa rais madarakani ila si kwa staili ya libya. Akasema hakuna kitu kinachowazuia kufanya hivyo kama wakiamua ila ni kwa njia ipi anaondolewa. Mwaweza pia kucheki news ya saa 5 usiku tbc
     
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Miafrika jamani ama kweli tutatawaliwa hadi kiyama yaani leo Lowassa amekuwa hero wa watu kwa sababu anatakiwa kujivua gamba!.. mbona maneno yanamtoka baada ya kuenguliwa..Hizi guts za kuzungumza hazina manufaa kwa Taifa kwa sababu yeye ndiye sababu ya matatizo ya UMEME nchini!..Noone else ni Lowassa kwa maamuzi yake mabaya ndio leo tupo kizani. Yeye ni fisadi na anatakiwa kuwa behind bars - Segelea!
     
  15. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndg yng huo ujumbe ni mzito hebu tueleze kwa kina ujue jambo kama hilo ni kosa mana hunamaelezo yanayoeleweka kama hukuelewa usiandike kitu kama hicho ujue hiyo kauli ni nzito sio busala kukulupuka mt wng.WEKA MAELEZO YANAYOELEWAKA
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu PAPA hadhubutu kufanya maamuzi kama ya huyu mshikaji wake EL na nasikia siku hz kuna tetesi hawaendi vema kutokana na EL kumtaka mkuu wake afanye mabadiliko lakini JK hataki.

    Lenye mwanzo hata mwisho upo na nafikiri bado muda kidogo tu mambo yote yatakuwa wazi kwa kila Mtanzania mwenye haki na Nchi yake yenye BARAKA YA MUNGU kila kona.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    jana mliona watu wazima na akili zao wakimsukuma yule mwizi .sasa unategemea nini kama wasomi na wachambuzi wa mambo wanafanya hivyo......
    wananchi wa chini ndio wataikomboa nchi hii lakini sio wasomi wa nchi hii.........
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona ameshindwa kuchukua maamuzi magumu ya kujitoa kwenye chama cha magamba kama alivofanya RA?
     
  19. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapa naona upungufu wa taarifa za kiintelijensia. HABARI HAIJAKAA VIZURI
     
  20. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    baadhi ni mtizamo wangu hapo juu. Ila kwa uelewa mzuri, anzieni hapo "alikuwa akihojiwa..." ishu ya uchaguzi na bunge kupiga kura ya kutokuwa na imani ni ya kwangu
     
Loading...