Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa ashinda Ujumbe wa NEC (CCM) Monduli kwa Ushindi wa 99.9%!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meitinyiku L. Robinson, Oct 1, 2012.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushindi ulioupata mzee sasa umepitiliza. Walidhani utafuata nyayo za Sumaye ila kuna tofauti kubwa sana kati yako na yeye!

    Kushinda kwa asilimia 99.9 si mchezo NEC hiyo sasa! Hongera Comrade......
     
  2. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpende msipende lowasa atakuwa rais 2015 hakuna wakumpinga heri fisadi mchapakazi,haza ukisingatia kipindi chake akiwa wasiri mkuu nidhamu ilikuwepo.
     
  3. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hata akishinda kwa 200% haisadii maana ukiangalia wamasai ujinga ndio kabisa elimu ndio kabisa usijifariji kama akingombea urais atapata 99.9% hizo zitakuwa ni ndoto za kuota kama una bisha ccm wamuweke 2015 ndio uone kama wananchi watanzania ni wajinga kama unavyofikiria atashindwa tena vimbaya sana.
     
  4. M

    MORIAH Senior Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa naye atamgaragaza 2015 kwa asilimia za kutosha. Lowasa hawezi kusafishwa na maaskofu na mashekhe anaowafadhili. Kuanzia unataka mpaka hataki. Huo ndio ukweli.
     
  5. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenendo wa Kisiasa wa Mh. Edward Lowassa ndini ya CCM umekuwa mwiba mchungu kwa Katibu Mwenezi wa Chama cha Mafisadi (CCM). Ushindi wa kishindo alioupata Mh. Lowassa wa 99.9% ya kura zilizopigwa na kumpitisha kuwa mjumbe wa NEC-Mafisadi kutoka wilaya ya Monduli umekuwa sawa na kofi la uso kisiasa dhidi ya Nape ambaye alimwandama Lowassa na wenzake kuwa ni miongoni mwa wa chafuzi wa CCM kisiasa na kimwenendo.

    Sipati picha, katibu mwenezi huyo yuko hali gani mara aliposikia kimbunga cha Lowassa kikipita mbele yake kwa matokeo hayo! Kijana Nape hana budi kujitokeza hadharani na kumtaka radhi Mh. Lowassa na wana magamba woote. Kwa jinsi Lowassa anavyopaa na kupaishwa na wana-CCM hapana ubishi kwamba kauli za Nape dhidi ya Lowassa zimedharauliwa na kumwagwa jalalani kama mchuzi wa mlenda wa juzi na wana-CCM; kwa mantiki hiyo, Nape hakubaliki na huenda haheshimiki ndani ya wana-CCM.

    Ushauri wangu. Nape ajiuzuru nafasi aliyonayo ama amwombe radhi Mh. Lowassa na wana-magamba wote kwa kauli zake alizowahi zisema juu ya Lowassa. Ama la, Nape atakuwa gamba sugu analokufa nalo nyoka.
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Pasco usiliache hilo jembe, hayo ndo majibu kukata hamu za akina nape, Lowassa I salute you.
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    Pasco yuko wapi na ushauri wake?? nilimuambia MOnduli wanamuabudi fisadi kama mungu!!
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    Join Date : 14th September 2012
    naona ulijiunga maalumu kwa ujira maalumu wa kutetea mafisadi!!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Subiri atakuja kukujibu sasa hivi !
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais 2015 atatoka kaskazini iwe ni ccm au cdm
     
  11. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Lowassa ni jembe nasubiri nape aje na yake! Chezea Lowassa wewe?
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mm ndo kawa komred wako??? Ujue io ni kjipendekeza kwa fisadi EL na katu skuungi mkono katu...
     
  13. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkianza haya mambo ya kila kanda kujifagilia na kujipigia kura basi si kaskazini, si kusini, si pwani wala si magharibi bali kanda ya ziwa ndiko atatoka rais.

    Embu tuache mambo haya!!
     
  14. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    May be I'm blind,may be insane!all I can see is corpse carrying corpse.
     
  15. M

    Mhamashiru Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii yatisha!!!! yani hata hao waliokuwaa wanacompete nae watakuwa wamepata ngapi ngapi!!!!! very Pity
     
  16. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Lowassa amemaliza yaani kofi la uso haswa! Nina furaha kwa ushindi wake na amejibu wale wote waliokuwa na shaka naye, nusu saa iliyopita nilisoma thread ya pasco mmh alinitia shaka nikawa nadhani labda ccm wanaweza wakamtosa kama Sumaye! Kumbe kutoswa kwa Sumaye ni draft la Lowassa! Well done EL!
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Fisadi lowassa kawashika wale wamasai duni monduli,hapa arusha mjini hakohoi.TUMESHAMZIKA KISIASA LONGI
     
  18. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nauliza hivi NEC inaviti vingapi?

    Naona maadui wa Lowassa level ya NEC watakuwa wengi halafu msisahau Ridhiwani na Mama Kikwete na influence yao

    Mwisho kabisa sitashangaa kama Richmond ikawa gumzo tena. Nani alitarajia suala la sumu kurudia tena kuwa gumzo?
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145




    MONDAY, OCTOBER 01, 2012

    MH LOWASSA ASHINDA KWA KISHINDO UCHAGUZI WA NAFASI YA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA WILAYA YA MONDULI


    [​IMG]


    Mh Lowassa akizungumza na kuwashukuru wapiga kura wake waliompatia ushindi wa
    kishindo.[​IMG]

    Waziri mkuu mstaafu na Mbunge wa Jimbo la Monduli,mh. Edward Lowassa akipongezwa mara baada ya kupata ushindi wa kishindo katika uchaguzi wa nafasi ya ujumbe wa halmashauri kuu ya Wilaya ya Monduli uliofanyika leo katika ukumbi wa chuo cha ualimu Monduli,Mh Lowassa ameshinda kwa kishindo kwa kuwabwaga wapinzani wake kwa idadi ya kura 709,mpinzani mwingine ameta kura 44 na mshindi mwingine aliibuka na kura 7.


    [​IMG]
    Waziri mkuu mstaafu na Mbunge wa Jimbo la Monduli,mh. Edward Lowassa akipongezwa mara baada ya kupata ushindi wa kishindo katika uchaguzi wa nafasi ya ujumbe wa halmashauri kuu ya Wilaya ya Monduli uliofanyika leo katika ukumbi wa chuo cha ualimu Monduli,Mh Lowassa ameshinda kwa kishindo kwa kuwabwaga wapinzani wake kwa idadi ya kura 709,mpinzani mwingine amepata kura 44 na mshindi mwingine aliibuka na kura 7.

    MONDAY, OCTOBER 01, 2012 ~ COPYRIGHT: MICHUZI BLOG








     
  20. M

    Magesi JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    viongozi wa dini wameanza kukataa fedha zake za kifisad atahamishia kampen wapi?
     
Loading...