Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa and Co., waliteka Bunge; Sitta, Mwakyembe kudhibitiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Feb 9, 2011.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muda mfupi uliopita CHEYO WA UDP Amechaguliwa kuongoza kamati ya PAC.
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    so???? sasa sisi tufanyeje wamchague na HAMAD kuwa kiongozi wa Upinzani basi yaishe
     
  3. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamati ya Nje Ulinzi na Usalama , nani kachaguliwa kuwa mwenye kigoda?
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM ingepekeka FFU kupiga hao wajumbe mabomu kama Cheyo asingepata
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    source plz.
     
  6. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    source ni mimi.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama kweli kachaguliwa nilikuwa nategemea hilo maana CCM walikuwa wamekwishapanga nani akae wapi na kwa maslahi yapi ndio maana ikakubalika kubadilisha kanuni,tunasubiri tuone Hamad Rashid nae atapewa kamati gani.
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio walichokuwa wanakitaka hicho.
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa CCM kweli ni Nunda.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    so puppet cheyo has got it finally!!

    Hizo zingine wampe hamad na kafulila, ccm wasidhani wamefanya lolote la maana hapo, we are watching closely hata wakizima umeme 24 hrs ili tusijue yanayojiri huko tunawafuatilia sana.... Shame on politicians who depend on the system to oppress what is right.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kafulila, Cheyo, Hamad wanayumbisha upinzani kwa sababu majimboni kwao wananchi huwa hawachagui chama ---wanachagua mtu.

    Let's take note of all thise shit.

    CCM will pay more price in 2015.

    Enzi za ufala kwa Watanzania zilishapita.

    Kila wanachofanya CCM na washirika wao tunajua kama ni dhambi ama haki.

    Wanachofanya sasa ni dhambi, na Mshahara wa dhambi ni Mauti.
     
  12. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    amechaguliwa its comfermed.utata upo LAC ambapo lyatonga na kafulila walionyesha kugombea. POC wanaendelea na uchaguzi ZITTO Anagombea
     
  13. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh kazi
     
  14. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Safi sana. Ndio demokrasia inavyotaka
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelikweli!
     
  16. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeyote yule achaguliwe lakini sio Hamad Rashid.
     
  17. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lowassa ameshinda uenyekiti kamati ya mambo ya nje. Wakati huo huo Serukamba amemshinda ANNA KILANGO kwa kura 1 na kuwa mwenyekiti wa miundombinu. Zitto ameshinda POC

    ZAIDI wasome wakuu Fareed na Kagemro hapa chini:

     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    it is just the begining of his come back.......
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    halafu mnasema mna wabunge wa kutumikia wananchi kweli? How the hell did they give EL that post? Its absurdy, absurdy.. Absurdy!!!
     
  20. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu kazi ipo...!
     
Loading...