Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Livingstone Lusinde hakumaliza Darasa la Saba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jambo1, Jul 16, 2012.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi ni mkazi wa Kijiji cha Mbigiri Kata ya Magole wilayani Kilosa..nimesoma shule ya Msingi Mbigiri ambayo Mbunge wa Mtera Bw Livingstone Lusinde naye alisoma huko..,Nimeongea na alitekuwa mwalimu wa Shule hiyo(amestaafu kwa sasa) kuhusu ndugu Lusinde.,lakini amenithibitishia kuwa Lusinde hakumaliza darasa la Saba aliishia Darasa la Sita..na wakati huo alikuwa anaishi kitongoji cha Misufiti maarufu kama Gheto..Nakaribisha maswali zaidi nitayajibu..
    Polis - View MpGeneral
     
  2. F

    FAMILY LAW Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMBO1 kwa hiyo LUSINDE alinunua cheti au alikwenda kurudia?
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Darasa la saba ndo sifa ya ubunge kwa maana hiyo lusinde hafai maana hana sifa iyo.,.wanaharakati mko wapi?
     
  4. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo?
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ili uwe Mbunge lazima uwe ememaliza std 7.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ikithibitika anatakiwa kuvuliwa ubunge!
     
  7. S

    STIDE JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu inamaana huyu "kudadadeki" hata ya aliiogopa umande!!!? Na ilikuwaje sasa akafikia hapa alipo!?
    Mmh!! Basi Tz ni zaidi ya tuijuavyo!! Ila nakubaliana na wewe 50.1% maana hata IQ yake iko chini sana na ile mitusi yake....mmh!!
     
  8. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu katiba inasema sifa ya kuwa mbunge ni uwe unajua kusoma na kuandika aidha Kiingereza au Kiswahili. Kwa hiyo anyone who is literate anaweza kuwa mbunge hata kama hana shule rasmi.

    Ila niseme tu kwamba sishangae kabisa kwamba huyu bwana haja makiza shule ya msingi. Katiba mpya iweke wazi kiwango cha elimu mtu anayo takiwa kuwa nayo kama anataka kuwa mbunge.
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hata Mhesimiwa mkuu akufanya shahada ya udhamili, wala uzamivu, lakini sasa ni Daktari wa Filosofia....!
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona humalizii mkuu pia Mzee Lusinde siye baba yake ni mtoto wa houseboy wa mzee Lusinge, swali hivi ni kwa nini anatumia jina la boss wa baba yake?
     
  11. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Duh!! Hii kali. Jamaa kasoma miaka 8 (CV iliyoko tovuti ya Bunge) kwa marasa pungufu ya 7. Mmmhh!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mtu yeyote makini atajua tu hilo kutokana na ongea ya mtu kwenye public!
    Mbaya zaidi ujue mtu akama anaweza kuongea hivyo mbele za wakubwa na watoto, basi ujue mkewe ndani ana shida, na hakuna tusi asilowahi kutukanwa!
    Pole mama, Mrs Lusinde!
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mnamkumbuka Kihiyo?
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Lusinde hawezi akawa amemaliza la saba ningeshangaa sana!
    Hii ni habari ya ukweli na uhakika!
     
  15. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau ni uhakika..,mi nimemaliza miaka ya 2000..,and nafahamu hata baadhi ya walimu wa Shule hiyo..Mwalimu wake ameniambia Lusinde alikuwa hajui hata kuchana nywele.,shuleni pekupeku..ni balaa ni mengi but najitahidi nipate mahojiano naye then nimrecord nitapost hiyo audio...
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    thawa thawa kabitha mukubwa
     
  17. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kusikiliza hoja zake utajua tu kuwa hata la Saba hajamaliza. Hajui maana ya LY kama tulivyokuwa tunaitwa enzinhizo
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    hii ni kali mkuu.
     
  19. F

    FAMILY LAW Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnataka lusinde ajiue kukwepa aibu hii.. huyu mbunge anafaa sana kushirikiana na akina isha mashauzi kuimba taarab.
     
  20. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Jamani Katiba inaruhusu mtu yeyote awe mbunge ili mradi tu anajua kusoma na kuandika, haijataja kiwango cha madarasa. Huyu Livingstone waachieni wananchi wake, pengine wao waliona yeye ndo the best. Wagogo bana, usikute walihongwa ubuyu na bakuli moja moja tu la mtama wakaeleweka. Very cheap.
     
Loading...