Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live you LIFE to the FULLEST...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AshaDii, May 20, 2011.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    [FONT=&quot]
    [/FONT]

    [FONT=&quot]
    [/FONT]

    [FONT=&quot]An inspiration To JF/GT from Asha D with Love….[/FONT]


    [FONT=&quot]Mwanadamu yeyote huzaliwa, huishi, hutaabika/hunufaika na hatimae hufariki.
    Kitutofautishacho kila mmoja na mwingine
    [/FONT] [FONT=&quot]ni ndoto zetu… Hizo ndoto ziwe
    yalo ya dunia ama yalo vuka dunia; na ni jinsi gani kila mmoja husimamia na
    kuhakikisha hio (zo) ndoto imefika mahala alipolenga…
    Lakini hata hivyo kuna wale wasioota kabisa na kuishi kama gofu...
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Hatuchagui kuzaliwa, hatuchagui wazazi wetu[/FONT]
    [FONT=&quot]Wala hatuchagui mazingira utayozaliwa na yenye hali ipi,[/FONT]
    [FONT=&quot]Wala jinsi utavyolelewa na watakao husika na kukulea..[/FONT]
    [FONT=&quot]Wengi kama si woote hatujagui kwamwe wala kupenda kufa-na[/FONT]
    [FONT=&quot]Wala hatuchagui mda na jinsi gani tutafariki….[/FONT]

    [FONT=&quot]LAKINI[/FONT]
    [FONT=&quot] pamoja na wimbi lote lituzungukalo wanadamu[/FONT]
    [FONT=&quot]Katika maisha yetu haya… La muhimu kuliko yooote[/FONT]
    [FONT=&quot]Haya mawimbi ni kua "With Determination" twaweza chagua[/FONT]
    [FONT=&quot]Jinsi ya gani ya kuishi… Hivyo basi kama huridhiki na the way[/FONT]
    [FONT=&quot]Unaishi sasa HABARI NJEMA ni kwamba waweza balika/badilisha[/FONT]
    [FONT=&quot]Hayo maisha; Maana katika options zetu maishani mwetu – hilo ndilo[/FONT]
    [FONT=&quot]Liko katika uwezo wetu… Na hio ni kwa kuzingatia Malengo yetu,[/FONT]
    [FONT=&quot]Nguvu zetu, Utulivu wetu, Umakini wetu na Most importantly[/FONT]
    [FONT=&quot]Kumhusisha Mwenyezi Mungu mana bila yeye waweza elemewa….[/FONT]

    [FONT=&quot]JT/GT Nawatakia siku njema/na zijazo PLUS Maisha bora yenye upendo[/FONT]



    [FONT=&quot]Asha D.[/FONT]
    [FONT=&quot]Pamoja Sana.[/FONT]

    [FONT=&quot]Comments be it positive/Negative are most welcome – Thank You.[/FONT]

     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    off topic: nimekumiss
    back to topic: ngoja nimalizie kahawa na kashata kwanza
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante,
    ubarikiwe!!!!!!!!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Life is what you make of it....asante partner!!
    Have a lovely weekend‘!
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    I always pray "God if I can't have what I want, let me want what I have" ...Thanks Dear!!!..Life is Good:-(
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Live to love,
    Love to live.....
    Thanx dear nakutakia w/end njema..
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We via mobile LOVE ME and i‘ll LIVE for you while you LOVE ME!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Off Topic; Missed you too..
    Back to Topic; Hakikisha usipaliwe...lol.. am waiting.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    To the world you may be one person, but to one person you may be the world
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Partner nawe pia.. ila naona imefika muafaka tujiandae kuzindua ile kitu.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Asante mwaya.... I hope you have a lovely weekend too...
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh
    dahh via simu tu Leo
    Kama nilivyokuambia..

    Me always love you
    Me always live for you
    Me always hug you
    Me always kiss you
    Me always cherish you
    Me always comfort you
    Me always help you.
    Me always here for you
    coz your my family and is nothing
    important than family..we share a lot
    since Nyerere time.. I just want to say I
    LOVE you so much..
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    No probs..
    Asante na we kwa hii
    Lovely thread ....
    GOD bless..
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Thank you dearest... God bless you too.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama macho yangu ni mabovu ila nimeona hapo tu, kuna mtu nilimtuma akuletee mihogo yako ya kukaanga amekuletea???
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huwa najiuliza kuna binadamu kweli hajawahi kuota maishani mwake au ndio hao wanaishi kama GOFU.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    I believe wapo TF...BUT i could say one in a million....
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I’m afraid of the dark,
    ‘specially when I’m in a park
    And there’s no-one else around,
    Ooh, I get the shivers.
    I don’t want to see a ghost,
    It’s a sight that I fear most.
    I’d rather have a piece of toast and
    watch the evenings news.
    Life, oh life, oh life, oh life doo,
    doot doot dooo. Life, oh life,
    oh life doo, doot dooo.
    I’m a superstitious girl,
    I’m the worst in the world.
    Never walk under ladders, I keep
    a rabbit’s tail. I’ll take you up on a dare,
    anytime, anywhere. Name the place
    I’ll be there, bungee jumping,
    I don’t care!
    Life, oh life, oh life, oh life doo,
    doot doot dooo. Life, oh life,
    oh life doo, doot dooo.
    So after all’s said and done
    I know I’m not the only one.
    Life indeed can be fun, if you really want to.
    Sometimes living out your dreams,
    Ain’t as easy as it seems.
    You wanna fly around the world,
    In a beautiful balloon.
    Life, oh life, oh life, oh life doo,
    doot doot dooo. Life, oh life,
    oh life doo, doot dooo. Life, oh life, oh life,
    oh life doo, doot doot dooo. Life,
    oh life, oh life, oh life doo, doot dooo.
    Doo doot doot dooo. Repeat
    Oh life, oh life. Repeat
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Snow imejaa barabarani
    Amesahau kuweka cheni
    Kwenye matairi na hana 4wd
    sasa ntaipata next summer.
    Thanx..
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
     
Loading...