Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live from mwanga: Operation vua gamba vaa gwanda inaendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENGETI, May 24, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    nIPO viwanja vya soko la mwanga makamanda wa CDM wananguruma hapa wakiongozwa na Godbless Lema
    Magamba yanauwawa hapa sina kamera hapa lakini hali ni tete kwa wamagamba ulinzi upo wa kiishkaji tu polisi nane hawana hata fimbo nao ni wanagwanda kimtindo
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Viva kwa 'Oparesheni Saka FISADI' kuingia huko Mwanga.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tafuta hata mwenye kimchina hapo utupie na mipicha
     
  4. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Anold anatangaza nia ya kumgoa maghembe!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Maghembe mchawi kweli yule!!
    Hajawahi kufanya kitu chochote kwenye nafasi za uwaziri anazopewa lakini anaendelea kupewa uwaziri tu!!
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    viva chadema
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwendo mdundo, twanga kotekote, M4C. For the people's power.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Viva cdm, viva m4c, viva vgvg! Pamoja tutashinda!
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna rap moja ilikuwa inaimbwa, "ni wakati wa kujilinda sasa utakoma utahenya na kizazaa" M4C ni kizazaa kwa magamba hawajui kama kampeni ya 2015 imeanza wao wapo gizani kuwania nafasi ya urais ambayo mgombea wao atalambwa kama Lusinde alivyosababisha walambwe Arumeru East.
     
  10. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli, hawatoki mwaka huu, labda wavuje malongo!!!!!
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimefurahia hapo ktk rangi nyekundu, hawa ndugu zetu mamwera wanapata mtihani sana kuonyesha hisia zao kiitikadi ya chama.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kampeni zitapigwa mpaka sebuleni mwao na hata mvunguni kutaingilika!
     
  13. s

    smgsmg Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva chadema.vp msuya amevaa gwanda?
     
  14. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    wasisahau ugweno na usangi pia langata ikibidi hata huko butu
     
  15. c

    chamgema12 Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha
     
  16. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Leo tupo Usangi kama ilivyo kwa selasini ,mbowe , Lema na wengine kutomshambulia Basil Mramba ndivyo ilivyo kwa wanamwanga. Mzee Msuya kaifanyia mengi Mwanga na Kanda ya Kaskazini ni ngumu sana kumshambulia kwanza yule anaamini KICHADEMA CHADEMA ingawa yupo CCM. Vision yake ni ya mbali sana tofauti na magamba wanavyofikiri kimasaburi masaburi. Kumshambulia Cleopa haiwezekani. Maghembe sawa kabisa kwani ni dhahiri hawezi
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wapare wakiambiwa hata geuka nyuma na Cleopa Msuya wanageuka wote amini usiamini.Sina imani nao kabisa hivi viumbe.Labda tuanze na msuya hawa wengine kama kumsukuma mlevi.
     
  18. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    lema usirudi bila kuongea na msuya na peter kisumo hao ndio wanasimika viongozi panda kule usangi pitia hapo ugweno vuchama ,waamke sasa .
     
  19. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    MZINGA wapare wa zamani si wa sasa hivi,usikariri,HUYO MSUYA mwenyewe CDM kiaina we subiri tu muda ufike.VIVA CDM M4C
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hongera g lema
     
Loading...