Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni Vua gamba vaa gwanda yazidi kuishika pambaya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, May 24, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Operesheni ya Vua Gamba vaa Gwanda iliendelea jana kata ya Msange na baadae kijiji cha Ngamu kata ya Mwasauya katika jimbo la Singida Kaskazini. ambapo katika kijiji cha msange Mkiti wa wazazi kata, mjumbe wa kamati utendaji jumuia ya wazazi wilaya na wanachama zaidi ya mia moja walivua magamba na kujiunga na chadema katika kijiji cha msange na ngamu katika jimbo hilo la Singida kazikazini.
    Leo operesheni Vua gamba vaa gwanda inaendelea mwanga mjini na kesho itakuwa lushoto.

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki chadema izidi kuchanja mbuga...
     
  2. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Shukurani kwa taarifa mkuu ppoo zzzz
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pamoja sana mkuu....
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana makamanda
     
  5. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiweza kupata picha itasaidia sana mkuu
     
  6. k

    kwamagombe Senior Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa trend hii kufika mwaka 2015, CDM itakuwa imevuna wanachama wengi sana, hongereni kwa juhudi hizo
     
  7. A

    AZIMIO Senior Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi CDM ni chama cha msimu kweli? kwa mwendo huu sijui!
     
  8. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All the best Guys
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    M4C Twanga kotekote.
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa. Hivi Singida Kaskazini nayo iko kaskazini? Hauliza hivyo kwa sababu kuna baadhi ya great thinkers wamekuwa wakidai kila siku kuwa CHADEMA ni chama cha watu wa kaskazini peke yake.
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    CDM msifurahi sana kuwavua wanachama wa vyama vingine kwani wanapojiunga na CDM huwa na matarijio ya (expectations) ambayo yanaweza kuwa kunyuma na falsafa ya CDM na hivyo kuleta pengo la matarajio (Expectation gap) ambayo muda si mrefu. Huko vijiji bado maskini wengi vazi la kutokea ni Khanga za CCM huo si taratibu za CDM; mikutano ya CCM wakati mwingine usafiri huandaliwa ili kuwafikisha na kuwarudisha, huo si utaratibu wa CCM, vikao kuambatana na posho za kukaa, huo si utaratibu wa CCM.

    Hao wanachama wapya hasa wale wa umri mkubwa watakapokosa walivyozoea kupata huko wanakotoka HAKIKA watarudi walikotoka.

    CDM mngejikita kuvua wale ambao mpaka sasa hatuna itikadi ya chama chochote
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kifo cha CCM ni 2014 na maziko ni 2015...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ngoja aje Ritz au Rejeo watakuwa na jibu sahihi...
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kesho kutwa tuna waibukia hapa Dar...mwaka huu mpaka JK arudishe kadi ya CCM....
     
  15. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Huu ni upepo tu utapita, ngoja tuone
     
  16. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Na kwa taarifa tu wilaya ya manyoni mkoa wa singida ambapo ccm walikuwa wanajipatia kura kibao sasa hali si shwari tene kwani katika uchaguzi mdogo wa wenyeviti wa vijiji chadema imeshinda katika vijiji 2 ambavyo vipo maporini hakuna mtu aliyetarajia hilo kutokea.
     
  17. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana twende na mikoa ya pwani kama Lindi na Tanga.......au tu launch kampeni nchi nzima tuu
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huu upepo kweli au kimbunga mbona mizizi ya CCM inazidi kupukutika...
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Kuna kuvuna walio wanachama maana hawa walishahamasika na hivyo ni rahisi kuwabadili msimamo wao.

    Kundi lingine ni kuwahamasisha wale ambao hawapo popote na hili ndiyo group fresh sana kwa chama.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahaha huu utakuwa mtaa mmoja wapo pale Arusha maana CCM hawataki kusikia kuwa Chadema imeingia huko pia.....
     
Loading...