Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operation VUA GAMBA VAA GWANDA imeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Sep 1, 2012.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tulishuhudia chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA siku si chache walianzisha operation vua gamba vaa gwanda wakizunguuka baadhi ya mikoa lakini sasa kimyaa naw wamekuja na msamiati mpya eti M4C, swali la kujiuliza operation vua gamba vaa gwanda haikudumu muda mrefu, je ilikuwa ni usanii? mchezo wa kuigiza? mnatufanya tuamini maneno ya NAPE kuwa watu hao mliokuwa mnawataja oooh miia mbili mara elfu, mara 5000 kuwa wamejiunga na CDM ilikuwa ni uwongo na kama ilikuwa ni kweli kwanini isiendelee?
     
  2. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una akili ka za Mama Bata...'kufuatwa' na Watoto.
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    A rose by any name is still a rose. Usiangaike na majina, angalia athari zake. Na nyie oparesheni Zinduka imeishia wapi?
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hii nayo ni thread?
     
  5. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,027
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kauli mbiu siyo sera kaka elewa hilo. Kama unajua ni kama market entry points ili kupata watu katika segment fulani. Hii ndio Operation Sangara, Vua Gamba Vaa Gwanda na M4C, n.k.

    Lengo is defeating the competitors.
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na Mimi nauliza Opereshini Zinduka imeishia wapi??

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  7. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaendelea
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Vp shehe UMEFUNGA SITA?
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    Hawajielewi hawa, wameanzia operesheni nyingine inaitwa mchakamchaka....

    Masikini cuf....
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Member wengine kama huyu ni hasara tukiwa naye jukwaa hili!

    Pole!

     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani ngangari inaendeleaje?
     
  12. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ya kafu mchaka mchaka mpaka 2015 imeshia wap?
     
  13. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tupia na ratiba yenu tarehe 9/9 jangwani kwenye mchakamchaka.
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mtu mjjnga utamjua tu...
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Watazomba watu na VESPA toka mbagala na temeke mpaka Chadema square (jangwani)
     
  16. m

    malaka JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka hiyo inaitwa AIO. Yaani all in one. Changes zipo kweny mwelekeo, na ndani ya huo mwelekeo wenye elimu ya uraia watu wanavua magamba na ungangar wanavaa gwanda. Upo?
     
  17. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nilishawahi kusikia pia habari za "Operation Mchakamchaka" na wakasema wataanzia Arusha mjini ili kusambaratisha CDM!

    Mwandishi hana ufahamu mzuri, na kumbukumbu pia hana?? Change of strategy is not a crime or sign of defeat. Different situations call for different solutions. Wengine husema, "The end results justify the means". Kama watu wengi wanajiunga na CDM, it really doesnt matter njia zinazotumika kufanya hilo!!!

    Iko wapi "Operation Kamata Wahujumu Uchumi"? Au unajifanya hujui uchumi wetu unahujumiwa?? Au hujui operation hiyo iliwahi kuwepo?
     
  18. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,522
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha MAGAMBA-B nao wameungana kuisakama cdm kwa hiyo vita ya cuf sio juu ya serikali dhaifu ya magamba ila ni chadema? haya bana naona umesahau ule mtaji wenu wa kura za igunga kuwa ndio dira sahihi ya chama chenu
     
  19. N

    Nil Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo uongo, ni ukweli mkuu, ila wanaojiunga na CHADEMA ni wale wale waliokuwa CHADEMA, siyo wapya, hivyo operation yao ilitakiwa kuitwa VUA GWANDA KWA MUDA, KISHA LIVAE TENA ILI KUWATISHIA CCM. Huku UK wamewavisha Magwanda Wakenya, eti kuongeza idadi, hii ni usanii usio na manufaa, kwani hawapigi kura halafu mnaanza kulalama eti mnaibiwa kura.
     
  20. M

    MLO Senior Member

    #20
    Aug 10, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe nape bofya hapa chini
    Nape aongea na Radio Karagwe : Radio Karagwe : Free Download & Streaming : Internet Archive

    NAPE MNAUYE, JANUARY MAKAMBA NA WILSONI MUKAMA HEBU KAZUNGUKENI TENA MIKOANI NGWE YA PILI MKAWATANGAZIE WANANCHI KWA KAULI YA OPERESHENI CCM VUA GAMBA
    HAPO AWALI ILIKUA NI MZAHA TUUU!!!!


    Nauye na Mukama, hebu kaandikeni tena imprest ili mwende upya mzunguko wa pili mikoa yote kwenda kuwambia wananchi kwamba yale mliowambia hapo awali (Operesheni CCM kuvua Gamba RACHEL) kule kuvua gamba ndani ya siku 90 wala hamkuimanisha saaaaana vile kwani ilikua ni gia tu kwamba Sekretarieti Mpya CCM Mtoke Vipi vle, au sio???

    Msisahau kuwafahamisha wananchi ukweli wa mambo kwamba lile Gamba la CCM iliokusanyika kwa zaidi ya miaka 50 sasa wala haichuniki hata kwa panga hivyo mmeamua wenyew magamba sugu wenye wakajitilie wenyewe sahihi barua kwenda kwa MAFISADI ambao kimsingi mnasingiziwa tu wala hawapo kwani ni siku nyingi walishahamia katika nchi nyingine iitwayo KUSADIKIKA hivyo hapa Tanzania hawapo tena.

    Hebu fanyeni hima kidogo kabwa mambo hayajabumburuka zaidi.
     
Loading...