Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leticia Nyerere: Manpower productivity inapotea kwa kutengeneza majungu katika mitandao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Jun 18, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mbunge machachari wa CHADEMA Leticia Nyerere akichangia hoja ya bajeti amedai kuwa wafanyakazi wengi wanashindwa kutoa tija ya kutosha kwa kupoteza muda mwingi katika mitandao wakitengeneza majungu!

    Mwana JF tafakari!
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kumbe amesharudi toka nchini kwake US!
     
  3. w

    warea JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli
     
  4. d

    dandabo JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mmmh! Au kwasababu kuna thread tulimjadili juu ya kuishi kwake mamtoni huku anatuwakilisha sisi tunaoishi tandale kwatumbo?
     
  5. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amesema vizuri, Je kesi yake imekwisha au ni watu kwenye mitandao wanapika majungu?
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    she is right!
     
  7. A

    Alfred Ngowi Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaongea ukweli huyu mbunge wapika majungu ni wengi sana, wenye nia ya kuchafua viongozi mara utasoma mbowe kafanya nini, sijui slaa kupotoka, mara pinda sijui katupiwa kitenesi, mara zito hajasoma bajeti vizuri wengine watakwambia jk sijui kafanya nini lakini vyote vikiwa ni nia ya kuchafua na kupotosha wananchi juu ya viongozi wao
     
  8. s

    slufay JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni kweli jf ni wengi saana sijui wanafanya kazi saa ngapi au hawa ni wale watoto wa kugongewa kengele kwa washua " msosi tayari"
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Uraia umempa wewe? Na tumsemeje kakako?
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Funguka mama..........
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wengi tunajuwa hili,lakini kwa upande mwingine kuna maslahi ya JF.Hapo ndo pagumu.Kama ni wafanyakazi wa serikali,inabidi liangaliwe kwasababu ni utumishi kwa wananchi,na kama ni makampuni binafsi,hilo ni juu yao kujaribu kudhibiti kama linazorotesha productivity ama efficiency.

    Siyo wafanyakazi wote wanaoweza kuji control,ndo maana kuna rules and regulations,unless anazungumzia hao wa "kengele msosi tayari" kama alivyosema mchangiaji mmoja hapo juu.
     
  12. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpika majungu mkubwa ni Lweitama Shivji na wana Harakati walipewa mafunzo ya kuandika ujingwa kuwajaza wa Tanzania ili kutimiza mradi wa conservative party
     
  13. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Fanya tathmini ya Ritz na JF(MMU, siasa, Celebrity), FB page za (Nape, JK, M/ Mchemba,),Twitter, Linkedin, Le Mutu blog, nk nk blogs alafu fatilia aina ya komenti anazochangia utapata kuelewa nini Leticia anasema
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mama alijitahidi ku-reproduce notes za shule yake kwa hasira
     
  15. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Serikali haina fedha za kuendesha ofisi, haina vitendea kazi kwa watumishi wake na hakuna mipango iliyopangika na kutekelezeka. Kazi zote ni za dharura na mara nyingi zinawahusu wakubwa ambao utakuta wanahangaika kama zima moto.

    Sasa unataka watumishi wafanye nini kama si kujiburudisha na kuvuta muda katika mitandao kwa kuwa wanalazimika kukaa ofisini saa zote za kazi!
     
  16. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kwa baadhi ya watu! Binafsi nawashangaa wanaotumia muda mwingi ku design picha na maneno mengi yasiyo na tija. Ni vizuri tuutumie mtandao kufanya ya maana kama kupata na kutoa information zenye msaada wa watu... Big up Mheshimiwa!
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kweli social media imepunguza sana ufanisi wa kazi bt sio hapa kwetu tu bali kila mahali....facebook,twitter,forums hizi zinapoteza sana mda wa kazi na BBM nayo
     
Loading...