Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LCD TV za Startimes ziko vipi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by dropingcoco, Oct 14, 2010.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada wenu wadau, kuna hizi lcd tv za startimes naziona zipo kwenye promo, kwa yeyote ambaye anaujua utendaji wake atujulishe, zinasemekana zina Hisense technology, kwa anayejua pia hisense ni nini atuelimishe, at least na sisi wengine tujidai na flat screen za bei rahisi
     
  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    nafikiri zitakuwa na matatizo ya kawaida kama products zingine.....siyo kila chinese product ni mbaya.......angalia unakonunua product. usitarajie ununue HDTV itumike miaka 10 i'll be outfashioned. wabongo do wachakachuaji
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    mkuu msaada hapo kwenye red please
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hisense ni kampuni kubwa ya kimataifa ya vifaa nya umeme na elektroniki nchini China. Ni kampuni inayomilikiwa na serikali ya China.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    HDTV maana yake ni: High Definition Television.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    salam aleykum.....asante kwa kunijulisha haya....hii teknolojia wengine inatumix
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Unakaribishwa...!
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Bei zake zinaendana sambamba na zile zingine zenye majina tayari.
     
  9. d

    dropingcoco Senior Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo kwenye promo, 42" inauzwa 700,000 na 32" I think 500,000
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    HDTV = High Definition Television.

    Ubora wa picha kwa TV ya namna hiyo ni mara 5 zaidi ya TV za Kariakoo.

    Kama ni soka, basi utaona kila kitu kama vile uko uwanjani.
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280

    Yap, mwisho trh 31 mwezi huu.

    Wakuu nishaurini, nikanunue?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    fanya hima ukanunue na uje utueleze ubora wake.........:dance:
     
  13. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nasikia wanatoa one year warrant. Huenda inakawa nzuri
     
  14. BrainPower

    BrainPower Senior Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka, Naomba kama unanunua 42" na Zaidi uwaulize

    "Je Hii T.V ni FULL HD au is it just HD READY ?"

    Hili ni swali ni kama unanunua screen 42" and above. Other wise kama ni chini ya 42" hata HD READY T.V inafaa.

    Kama mnajiuliza tofauti soma hapa: Whats difference between HD-READY and FULL-HD

    B.P (2010)
     
  15. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu nadhani umeikonfyuzi na 3D TV au?
    HDTV utapata resolution nzuri zaidi kwa hiyo picha/matukio utakayokuwa ukiyaona yatakuwa clear zaidi kuliko CRTVs! HD technology ipo hata Laptops karibia zote za kisasa (HD LED LCD screens) na hata desktop computers especially Apple.

    Ukweli ni kwamba pamoja na umahiri wa Wachina katika kutengeneza vitu vingi bado core technology ya electronics wanaichukua kutoka nje ya China (USA na Japan) wao hufanya aesthetics tu kufanya outside appearances za products ziwe appealing to consumers. Kwa hiyo ili upate kitu kizuri ni dhahiri kwamba bei ha China product haitatofautiana sana na bei za bidhaa kama hizo kutoka nchi zingine.... Cheap is very expensive wakuu!
     
  16. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Actually size wanazouza kwa promo ya sasa ni 32" kwa 700,000/= na si 42", pia 26" kwa 500,000/=.


    • Zina kingamuzi (decoder) ya Startimes hivyo hauhitaji kununua decoder kwa ajili ya Digital TV. Zina option pia ya kuweka kadi za DSTV hivyo hulazimiki kununua decoder ya DSTV, utahitaji Dish tu. Ila kwa masafa ya Startimes huhitaji dish, antennae ya kawaida inatosha (Huwa wanauza pia kwa gharama nafuu nadhani around 50,000 au 30,000).
    • Zina uwezo wa kuunganishwa na computer zikatumika kama screen. Kwa kawaida hazina resolution kubwa sana kiasi kwamba uzitumie kwenye kompyuta kwa kazi za typing. Ila kwa kutazama movie, video editing supa dupa.
    • Zina connections nyingi (Nyingi sana ukilinganisha na TV nyingi utazokuta dukani):
    • USB, nimeambiwa unaweza kuunga external hard disk, kama ina videos au audios basi we ni kuziplay tu, full kujiachia (Ila sijathibitisha hili) ila ni kweli zina USB.
    • Zina connection ya S-Video kwa ajili ya Deki za DVD au kompyuta au Camera au kifaa chochote chenye uwezo wa S-Video. S-Video huwa na picha bora zaidi kuliko VGA (Ukiitumia kama screen ya kompyuta).
    • Zina HDMI Connection kwa ajili ya Deki za DVD au kompyuta etc zenye connection hii, baadhi ya laptop za kisasa zina HDMI. HDMI ina ubora wa picha kuliko S-Video na VGA.
    • Zina Audio output kwa ajili ya subwoofer etc.
    • Ni HD Ready, kwa ubora wa picha kuliko screen za kawaida.
    • Screen yake ni Gloss kiasi kwamba kiasi kwamba inaonesha picha vizuri hata kama kuna mwanga wa jua. Haififii.
    • Ni nyeusi kwa rangi.
    • Zimetengenezwa na kampuni ya Hisense ya China. Hisense inatengeneza bidhaa nzuri na bora.
    Mtu angeniuliza nimshauri anunue au la... ningejibu:

    "Kwanini hujanunua hadi sasa?"

    Kama kuna swali nakaribisha. Nitajitahidi kujibu kwa lugha rahisi.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    asante mkuu kwa kutuelewesha vizuri kabisa.....swali lilikuwa niulize kama nitaweza kutumia dstv lakini umeshajibu , ila niulize....kwa hiyo sitahitajika kununua decoder ya dstv? nimesikia hizo zina inbuilt decoder zao how come dstv iingie hapo?
     
  18. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndiyo zina inbuilt decoder lakini bado utalazimika kuweka card hata kama ni Startimes. Hii ina maana kuwa hiyo decoder inakuwa either Startimes au DSTV kutegemeana na kadi uliyoweka. That is what I know.
     
  19. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hisense ni kampuni kubwa na ipo mpaka USA.
    Hisense USA - Top Rated - Consumer Electronics and Home Appliances. Ukiona kampuni imekubalika mpaka USA ujue lazima ina quality products kwani jamaa hawawezi ingiza bidhaa za hovyo.
    Pia jaribu soma hapa Don't Fall Into These HDTV Buying Traps - Yahoo! Shopping upate mwanga kidogo jinsi ya kuchagua hivi vitu.
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
Loading...