Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mkutano wa juzi wa CHADEMA Arusha hatukuona kwenye vituo vyote vya TV?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by loiluda, Aug 16, 2011.

  1. l

    loiluda Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kucheki vyombo vya habari hivyo cku ambako viongozi wa cdm walifika arusha na kufanya mkutano kuhusu maamuzi ya kamati kuu ya kuwafukuza madiwani watano.Vyombo vya habari ambavyo vilipata ujasiri wa kuandika yaliyojiri ni magazeti tu,kulikoni?
    Je huu kweli haukuwa ni mpango wa kuwafanya watu wasione msimamo na mwitkio wa watu wa Arusha kuhusu maamuzi yale ya kamati kuu?
    Napata msukumo wa kufikiri hivyo haswa ukizingatia kuwa aliyekuwa amepewa nafasi ya unaibu meya wa arusha alisikika akijaribu kuhonga polisi ili mkutano huo usipate kibali cha kufanyika.
    Nyie wenzangu wana-jf mwasemaje?


     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Star tv walirusha kesho yake kwenye taarifa ya habari.
     
  3. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado natafakari.
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,619
    Likes Received: 1,498
    Trophy Points: 280
    Amin, amin nawaambieni; Mkiwazuia hawa, mawe yatapiga kelele.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    yes its true, hata mimi nilishuhudia star tv tena waliwapa muda mwingi tu, hii tv inarusha sana mikutona ya chadema na matukio mengi ya upinzani ikiwa tu yule mbunge wa cdm ilemela hataonekana knye tukio.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sikuzote huwa nasema tbc inamilikiwa na ccm.
     
  7. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Niliiona the same day kwenye ITV saa nne usiku!
     
  8. k

    kuruti Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ITV walirusha siku hiyo hiyo jioni, usiku na pia kesho yake.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Itv walirusha saa 4 usiku siku ile ile.Niliona watu wengi kama mchanga wa bahari.Hakika ilipendeza.
     
  10. k

    kiloni JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida! tumezoea kwa demokrasia kandamizi upendeleo ni jambo la kawaida hasa vyombo vya habari. mumeona kila siku kile kipindi cha kupre-empty wapinzani asubuhi kuhusu kutoka bungeni. hurushwa na TBC. lengo ni kutaka wabunge wa upinzania waonyeshe alignment ya hoja zao ili kuifaidisha chama tawala katika majibu.
     
  11. n

    nrango Senior Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni jambo la kusikitisha sana ndugu zangu,nadhani mafisadi walizuia tv zisionyeshe ila habari tumezipata kwenye magazeti.Hii ni changamoto kwa chadema,inabidi kuwepo na mpango wa kuanzisha kituo cha tv,na kimilikiwe na chadema,hii itasaidia katika ukombozi wa nchi hii.Na ingekuwa ni vyema kama chadema wakifungua tv kabla ya uchaguzi mkuu 2015,hili jambo linawezekana kabisa,kama ishu ni pesa watu tuko tayari kuchanga.
     
  12. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna ulazima gani vyombo hivi kurusha habari za CDM? Tumeshauri mara kwa mara CDM ianzisha vyombo vyake vya habari ambavyo sisi wapenzi wa mabadiliko tutanunua hisa ili viweze kuendeshwa kibishara. Nina uhakika vitapata biashara kubwa sana.
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    ITV walionyesha saa tano usiku na asubuhi,Star TV walionyesha kesho yake na kwenye marudio ya wiki Jumapili walionyesha,TBC hawakuonyesha kabisa ila walionyesha mkutano wa CCM kata sijui wilaya gani sikumbuki vizuri
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wamewachoka mnaboa
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Waliochoka kuna siku watapata nguvu siku wananchi watakapochukua Kituo chao na hiyo ni TBC bado kitambo kidogo
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwenye taarifa ya habari ya saa 4-5 usiku wa siku hiyo ITV waliionyesha tena vizuri sana..
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    only in your dreams
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Wait and see the imposibbles will be possible soon and very soon
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Been waiting since 1995 bro, its kinda of ol same story.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Vipaumbele mkuu.....vyombo vya habari ni kweli zina umhimu lakini siyo kivile angalia magamba vyombo karibu vyote hapa nchini ama ni vyao au vya makada wao lakini vina wasaidia kiasi gani? kuna vijiji siku hizi wana lipa 300 mpaka 500 ili wangalie bunge kwenye vibanda umiza ili wawasikilize wabunge hasa wa upinzani lakini wakisha tajwa wabunge wa CCM wanafatana watu wanafata shughuli zao mpaka mbunge wa upinzania atakapo anza kuongea wanaitana ndiyo wanaanza kutanzama tena cha msingi CDM wafanye kazi...iko siku uhuru uzalendo utawashinda wataandika mema ya chadema...
     
Loading...