Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yeyote anayejua anisaidie.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mjanja Wa Town, May 4, 2012.

  1. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana JF. Anayefahamu hostel yoyote ya wanafunzi wa sekondari maeneo ya karibu na kariakoo mpaka ilala (ukiondoa Al-haramain) anijuze tafadhali.
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Napta tu,sifahamu!
     
Loading...