Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanafunzi wa secondari hawapendi somo la hesabu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Issakwissa, Aug 2, 2011.

  1. I

    Issakwissa New Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba tujadiliane ni kwanini sehemu kubwa ya nchi yetu vijana hawapendi somo la hesabu wakati tunajua fika ni kiunganishi cha masomo ya sayansi kama biology,chemistry na physics haya ndio masomo yatakayotupelekea kujikomboa kwenye hii tecohama .kama watanzania tutumie njia gani ili tutoe huu ugonjwa sugu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    waalimu ni wachache na silabasi haijakaa sawa
     
  3. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Inategemea mbona kwetu cc ma pcm wa kwetu wana wani na walim hakuna vlevle?..juhud tu...za madent
     
  4. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baba mkwe
     
Loading...