Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Kasi Ya kimbunga

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Bujibuji, Feb 12, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Nimeingia jamvini kwa kasi ya tsunami.
    Pearl, Jeni, First Lady1, Rita, Azikiwe, Nguli na wooote mliopo hapa ndani naomba mnipokee
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mwanameka, hili n dilo jamvii kuu lililokosa kunguni.
    Karibu sana.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Karibu yakhe!
    nawa mikono tuuchape mpunga!
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ebwanaeee si matani mkuu nakuona umeingia kwa kasi ile mbaya
    Karibu sana tukupatie msosi au kinywaji??
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mh... kwa mwendo wa kuwajua wote hao na avatar yako mkuu, lazma ulikuwepo wewe:D
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    karibu jamani,karibu sana ss kwa lugha ya kwetu twasema votre accueil kifaransa lugha ya mama,الترحيب منكم lugha ya baba.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    karibu yakhe, yaelekea mwenyeji wenye, ndio mambo ya ID ya pili au ulikuwa guest tu
     
  8. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukiwa mgeni huwa unaenda kwa mwendo wa pole maana usililijua ni kama usiku wa giza shurti uende ado ado.....hamna ugeni hapo!!!

    since umebisha hodi basi karibu!!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Lugha zako zote makorokocho
     
  11. Jeni

    Jeni Senior Member

    #11
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo neno Makorokocho uncle wako aliambiwa anaandika makorokocho alilia kinoma mbaya zaidi mwanafunzi alikuwa wakike
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    we acha tu uncle,alafu therengeti yake ni kichina
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Nyie pia ni makorokocho, hebu jioneni mlivyokuwa watundu.
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ww ndo korokochoa kabisaaaaaaaaaa
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu, lakini angalia usije ukazoa watu wasio na hatia.
     
  16. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #16
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Karibu sana umbea kusema wenzako, manung'uniko, uache hapo hapo mlangoni kabla UJAKAA JAMVINI
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mimi leo umeifanya ijumaa yangu ikamilike vizuri Prisoner umenichekesha sana!!! I hope PM imeenda sasa

    nafurahi kuona hapa umekuwa mwenyeji zaidi!!! safi sana!!
     
  18. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #18
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkubwa BHT si unajua tena mashkolo mageni!! sasa usijari tudogo tudogo tchaoo nashukuru umenisave sana mkubwa
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    no stress mkuu!!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    He... jamaa wa kasi ya kimbunga tayari tena keshapotea?? kweli dunia kali:confused:
     
Loading...