Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii kuna kilasababu ya kuwa na chombo cha kusimamia mitihani ya elimu ya juu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 19, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hii ni malalamiko ya kwamb vyuo fulan! hutoa gpa kubwa kuliko vyingine na kuzuiwa baaz ya wa2 wa chuo flan kuomba kaz!
     
Loading...