Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayejua gharama za uchapishaji wa magazine

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Don Mangi, Dec 14, 2011.

  1. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wadau wa JF naulizia kama kuna mtu anajua gharama za uchapishaji wa coloured magazine size A4 ya page 48 inarange kwenye sh ngapi au anayejua mtu anayefanya hizo business za printing ani hook up naye...Natanguliza shukrani.
     
  2. l

    len Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gharama ya kuprint inategemea pia idadi ya copies unazoprint. Copy zinapokuwa nyingi, per copy cost inapungua. Jamana Printers wako pale Quality Plaza ni wazuri lakini gharama zao ziko juu. Just to give you an idea, niliprint magazine ya 28 pages, 2000 copies ilicost 3.5M
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Owkeey...thats why nilikua nataka kujua inakuaje kuhusu makampuni mengine ya uchapishaji. Asante kwa information
     
  4. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    WEWE UJATULIA KABISA HALAFU UKIJUA UTAFANYAJE NA WAKATI MWENZIO AMEKUELEKEZA SEEHEMU YA KUPRINT ILO MAGAZINE LAKO :photo:
     
  5. B

    BabieWana Senior Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mangi mpigie dogo huyu kazi zake yuko kinondoni yeye ni graphics designer
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Thanx mkuu, na mimi nimevuna kitu hapo!
     
  7. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jamana napafahamu na kwenye comment zake kaniambia ni expensive sana kama ninavyojua wana kazi nzuri ila bei kidooogo iko juu, mimi nataka sehemu affordable, sijatulia wapi sasa? halafu si kazi yako kujua nikijua ntafanyaje kwani we thread yako?
     
  8. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dogo yupi sasa mbona hujakamilisha comment?
     
Loading...