Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuua mtoto ili kufaidi mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kakuruvi, May 11, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu hii kitu mapenzi usipokuwa makini unaweza kufanya maamuzi mabaya, kuna tetesi kuwa kuna jamaa mmoja aligundua baada ya kuwa na mtoto mchanga, mapenzi ya mkewe yalihamia kwa mtoto hivyo akajisikia wivu na kuamua kumuua mtoto ili mapenzi yarudi kwake kama mwanzo.

    Alichofanya asubuhi moja alipaka sumu kwa hila kwenye chuchu za mkewe akitarajia mtoto akinyonya atadhurika kisha akaondoka kwenda kazini. Mchana akapigiwa simu kwamba kuna msiba nyumbani kwake, huku akijua kinachoendelea akawataarifu rafiki zake kwamba amefiwa na mwanae.

    Lahaula,! alipofika nyumbani alipigwa butaa kumuona mwanae mzima na aliyekufa ni House Boy. WanaJF akili kumkichwa unaielewaje hii?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo jamaa ni mnyama wa porini aliyeuvaa mwili wa kibinadamu.
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naielewa kama ushuhuda wa namna binadamu anavyoweza kuwa mkatili,aliyekosa uvumilivu na mwenye kukosa uaminifu kwa Mungu na kwa binadamu wenzie! aliyesababisha kifo ni baba/mume na bosi wa houseboy!!!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    I am missing you alot dear.
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sijaelewa bado,wakati anapaka sumu kwenye hayo maziwa ya mkewe,alikuwa kalala fofofo au?yani mtu ananipaka sumu in my nyonyozi nimelala tu?
    Huyo house boy ananyonya ya mtu anaenyoshesha?mbn kama hainiingii akilini?
    watu hawana kinyaa eeeh?tam ya toto inatoka maziwa mtu ananyonya?
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli huyo baba ana roho mbaya ya kinyama
    anakuwa na wivu na mtoto wake kupewa mapenzi na mamaye
    alishindwa nini kuongea na mkewe kuhusu mabadiliko ya mapenzi yao
    alifikiri mapenzi yapo kwa mtoto kumbe kwa h/boy
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    No other animal is as cruel as the homo sapien....nategemea huyo mwanamke baada ya kugundua atamuacha solemba sasa sijui atakua amepata faida gani!!Binadamu sijui tunaelekea wapi jamani....yani mtu anamuua mtoto wake kisa mapenzi!Kweli laana iliyopo juu yetu ni zaidi ya tunavyoweza kifikiri!!!RIP kichanga cha watu!!!
     
  8. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeelewa kuwa: House boy alinyonya maziwa ya dogo!!!! Mshahara wa dhambi ni mauti. Na unajua ni nini? Dogo ni malaika wa Mungu ndo maana mauti hayakumkuta. Sijui jamaa alimwangaliaje mke wake, Jamani!!!! Kweli ukistaajabu ya Musa utaona ya filauni.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Na mama haja athirika na hiyo sumu???
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi nimeielewa kwa maana 2
    1. yawezekana h. boy alikunywa maziwa ya mtoto
    2. Huwezi jua kama H. boy ana date na yule mamaje, siunajua tena mambo ya romance watu wengine wananyonya hadi nyoyo za dadaz.

    Still in dilema
     
  11. T

    TAITUZA Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alinyonya nyonyo za mama, kumbe mzeee akiondoka h.boy anajisevia na huenda hata huyo mtoto c wake mimi kama ningemjua ningemshauri akampime dna huyo mtoto, kamuua mgoni wake bana,ajabu!
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata mimi naona hiyo ndio sawa kabisa kamuua mgoni wake.....hahahhhahah
    hiyo haina shida kabisa
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wa JF, What is the issue here? Jamaa kaua au mkewe alikuwa analiwa na House boy?

    Double faces of shetani!
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ni perfect gift kwa mgoni! Ukila va watu unategemea nini? haya yanatukuta wakina dada tunaovizia waume za watu, mamaa akishtuka tu kwa kalimanzira! I wish wanaume nao wangekuwa na sehemu ya kutegewa sumu wake zao wawategee.... vilio vingekuwa kila mtaaa.. tehe tehe tehe,
     
  15. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Safina umepata!!! Yule jamaa alipoondoka h/boy almmega huyu mama na siunajua malavidavii nyonya sana chuchu, na baada ya hapo mama alioga ili asimbemende mtoto, ''HILO NDIO KOSA LA MAREHEMU''
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kakuruvi nilipokua nasoma roho imeniuma kweli nikajua the wife mwenyewe ndo kafariki... mawazo haya!!.. kukuta house boy.. nimeshindwa hata la kuandika... kwamba house boy alikua anatoka na huyo mama au???
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hata mimi hainiingii akilini hata kidogo bana, sio rahisi mbaba kufanya hivyo unless ungeniambia aligundua mtoto si wake bali ni wa yule mwizi alokua anamhisi na matokeo yake mtoto katokea hivyo hivyo na baba anampenda bado mke wake ndio kaamua kumuua mtoto.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo mambo yamekuwa mambo amejua kuwa mkewe sio mwaminifu......na kaua....napata kigugumizi
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh lkn sumu hiyo sumu gani ambayo mzazi mwenzio anakupaka kwenye maziwa bila kuwaza madhara yake?kama anawasiwasi na mtu kumuibia mkewe si angepaka sumu kwenye naniliu?na mama huyo wakati anapakwa hiyo sumu alikuwa kalwa tila lila?me hata sielewi
     
  20. N

    Ngoswe11 Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie nazimia tu signature yako sijui nikaribie nipige hodi?? Dah nimekufa na nimeoza juu yako bibie!!
     
Loading...