Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunakitu sio bure UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ilonza, Jun 17, 2011.

  1. I

    Ilonza Senior Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo siku ya tatu college nzima education hamna maji. Hii noma.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    duh!!polen sana mr ilonza!atleast leo umejtahd kuandka v2 vyenye mantiki.
     
  3. Z

    Zechie Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Gomeni na nyie mfukuzwe si ndio Serikali mlioipigia kura inavyotaka . . . . !
     
  4. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona wenzenu wa College of Health and Allied Sciences wamezoea?? Hawana maji toka wahamie kwenye majengo yao miezi 9 iliyopita!! Wanajifunza afya kwenye mazingira machafu na hatarishi
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    are u serious?
     
  6. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    More than serious. Visit the college
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,950
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    sema maji wanachota mbali bana mimi hua naenda mara kwa mara hutembea kama mita 800 mpaka 1km kufata maji sumtime huletewa na magari ya kichina na muda mwengine yanatoka. Tuongee reality tusipende kukuza mambo
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hee!kumbe kuna watu wanasoma MD udom?sasa hzo lab na wards za kuvisit zko wapi?au nao watakuwa madaktar wa vitabu,udom kuna raha sana.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    yani serikali inatengeneza bomu ambalo,moto wake utakua ni kilio kwa watz wengi,con haja ya udom kuwa na makozi mengi hvo yacyokua nyenzo za kujfunzia.
     
  10. k

    kalechee Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi urudi nyuma ujiulize UDOM ilianzishwa kwanini?
     
  11. M

    MAURIN Senior Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo cha proganda hicho,gomeni tu,magamba watawadhurumu mpaka lini haki zenu.
     
  12. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ilonza sio mwanafunzi wa udom, ni mlinzi.
     
  13. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maji kama yanapatikana mita 800 hadi km 1 mara kuletewa na magari ya kichina , hilo tayari ni tatizo
     
  14. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siasa!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    nape alifuata nini udom?
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mtaji wa kura 2.
     
  17. I

    Ilonza Senior Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha majungu leo siku ya tatu amna maji college nzima. Jana wanafunzi waliyachota kwa wajacilia mali km 2. Lengo lao ili na sisi tugome.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tunasubiri watu elfu 40,kama babaenu alivowaahidi wakat mnampa hela ya kuchukulia fomu za urais last yr
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chuo kinapaswa kufungwa....ili kuepuka milipuko ya magonjwa.....mambo haya ya maji yalifanya mwaka fulani mtu apoteze maisha udsm
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umenena mdau.......na sasa inadhidirika kua hakikupaswa kuanza sasa hadi kitengemae.....km 2 kutafuta maji!!!!!
     
Loading...