Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini?? Nishaurini jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tutor B, Aug 9, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Imepita miaka kama mitatu hivi niko katika urafiki na bibie lakini hatujawahi kuwa wote kwenye 6 x 6. Mara ya kwanza nilipanga naye lakini baada ya kupata kilaji sawasawa mi mwenyewe niliondoka pasipo kumuaga akabaki kwenye room peke yake. Mara ya pili akaniita yeye, kama kawaida tukaongea kwa nini niliondoka, sikuwa na sababu ya msingi - tukapanga siku ya kutimiza ahadi. Ilipofika siku nikamkuta kwenye eneo tayari ameishachukua na chumba - akapigiwa simu akaondoka na kuniacha na mafunguo ya hotel. Imekuwa ikitokea hivyo mara kwa mara, jana mapumziko ya 8/8 tukakubaliana kuonana tukaonana, imefika mida ya usiku tukatoka wote kwenda ku-do; historia imejirudia vilevile, nashindwa kujua ni kwa nini.... kuna ambaye iliwahi kumtokea?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe una miwaya.
    mungu anamuepushia balaa dada wa watu.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kuna kitu unaepushwa hapo either wewe au bibie na ni kikubwa sana
    Jiangalie na kabla ya kudo nendeni mkapime mhakikishe mko salama wote wawili
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mungu hapendi mtende dhambi hiyo ndo mana mnapanga lkn hamtimizi, km mnapendana na mko tayari kuish pamoja fungeni ndoa
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Mawazo yako! Nashukuru sana.
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Mwenye busara utamjua kwa points zake. Nashukuru kwa mawazo yako.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    For whatever reason it was never meant to be...let it go!!!
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    watu wanakufa kwenye Dirisha la mshahara.
    Mbona lako la kawaida sana.
    Kwanza unaonekana haupo tayari kufanya nae mapenzi.we unafikiri kama ungekua umemuandaa vizuri angeondoka?
    Give me a break my pal!

    Maujanja saplaya yanaitajika.
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe nimeishashtuka kaka.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Unafikirai kama wabunge wa Dar es Salaam? yaani kwa kutumia makalio?
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Ila ...
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Matusi si jadi yangu.
     
  13. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Simple acheni uzinzi. Badala ya kujiuliza kwanini inakuwa hivi, hebu jiulize hivi ni kwanini unataka kufanya uzinzi
     
  14. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Sometimes mambo hayo muhimu ndg yangu. Hata yeye amenipigia sm ananiuliza ni kwa nini
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    I think it was and it is not meant for you. Jipange upya na uangalie kama kweli itafanya kazi na inawezekana Mungu anakuepusha na mengi so be careful brother
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Uzinzi na Umalaya ndiyo jadi yako? Shame on you young boy!!!
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe libido iko chini au mtarimbo legevu sana
    Wanaume wa kweli hifikia hata kulazimisha gemu wewe unaremba.
     
  18. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Hata siku moja siwezi kulazimisha mambo hayo. Nahisi kuna kitu Mungu ananiepusha
     
  19. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Wabeja
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    'sizitaki mbivu hizi' kumbe mtarimbo low
     
Loading...