Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Dr. Slaa Angejiapisha tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Dec 12, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii serikali ya mseto ya aina yake ya Ivory Coast imechelewa sana kuja. Ulikuwa uwe mfano mzuri sana wa kuigwa na Tanzania, kwa kuwa sisi ni mahiri kwa hilo. Kama tulivyoweka serekali ya mseto kwenye katiba ya Zanzibar kabisa kuonesha tulivyo wabunifu na wepesi kujifunza kutoka kwa jirani zetu. Sasa tuna makamu wa rais wa kumhudumia rais zanzibar na makamu wa rais wa kukaimu madaraka ya rais anapokuwa hayupo.

    Sasa kumbe inawezekana afrika nchi ikaongozwa na marais wawili na hata bila kubadili katiba? Baada ya kujifunza ubunifu huu kutoka kwa nchi ya afrika maskini kama sisi, je, Dr. Slaa anaweza kujiapisha sasa?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa ana akili timamu na si **** kama ...!
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Dr. Slaa anataka apewe madaraka kwa amani na si kujipa kwa nguvu ambayo inaweza kuleta machafuko
     
  4. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama haujaona tofauti ya matokeo ya uchaguzi wa uraisi wa Tanzania na ule wa Ivory Coast basi una matatizo makubwa ya kufikiri.
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakubali mkuu, lakini unajua mara nyingi ni wapambe wanaotaka kuingia madarakani ndio wanaoletaga haya matatizo. Dr. Slaa angepata wapambe wa kutosha kama wa JK, pangechimbika hata kama mwenyewe asingependa. Hivyo nadhani watu wa chadema kwa ujumla wao ni wastaarabu.
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama nani mkuu?
     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WAPAMBE WA JK NI SHIMBO, USALAMA WA TAIFA, POLISI, NA NEC WAKATI WAPAMBE WA SLAA(PhD) NI WANANCHI, SEMA TU SLAA(PhD) hakutaka kumwaga damu kama walivyowandaa watanzania. Tunamshukuru Dr. Slaa kwa kuipenda Tanzania pamoja na kuchakachuliwa. Inauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuma.
     
  8. B

    BA-MUSHKA Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa aliapa kutofanya fujo, anatumia kanuni hii (PhD) ya ukweli + Nguvu ya umma = ...
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini pale mwembe yanga Slaa alidai majeshi na vyombo vyote vya usalama vinaripoti kwake?
     
  10. m

    mams JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ishatoka, subiri hadi 2015
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Sio WAPAMBE hao nasikia wote ni wanandugu wameoa huko au wameolewa huko kwhiyo ni WANAFAMILIA!
     
  12. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kunja ngumi, kunja ngumi, kunja ngumi, kunja ngumi, kunja ngumi.

    Peeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeepoz
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Alaaaaa kumbe!!!
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Asingeweza hata kama angetaka.
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    angefanya kama amechoka kutembea kwa amani

    kuona mwanga hauna thamani ingia gizani
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ongeza na zakwako
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    I liked your post, we miss people like you here! 'just laugh'
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    acha masihara ndugu yangu, ina maana peoples power ingeshindwa? mbona umemgongea jamaa sankyu hapo juu basi?
     
  20. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na wewe? kumbe unaleta ukwere tena?
     
Loading...