Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Arumeru bado ni ngome imara ya CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emashilla, Jul 26, 2012.

  1. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema.jpg
    Habari za hivi karibuni kuwa ngome ya CHADEMA ilisambaratishwa inaonekana kuwa hazikuwa sahihi kwa eneo la Mgadirisho, Usa-River na Meru kwa ujumla wake. Watu
    wengi wa eneo hili na maeneo ya jirani wanatafuta jinsi ya kupata Kadi za CDM
    Habari za ngome kusambaratishwa zimekuwa gumzo la kipekee, Arumeru Mashariki; baada ya kugundulika kuwa Ngome ya Chadema bado imara haikutikisika hata kidogo.


    Nasikia sauti kila kona zikisema:


    PEOPLE'S POWER!!
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    People's power, daima dumu, hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Arumeru hawatetereki na propaganda na porojo za magamba daima.
     
  4. k

    kichakare Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Reea uresi!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwa kampeni iliyopigwa mwezi watatu siyo rahisi watu wabadilike kwa haraka hivyo eti kisa mwenye kiti wa tawi kahamia ccm..wakihamia kumi kwenda ccm, chadema inavuna 1600..
     
  6. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    arumeru mashariki=arusha mjini
     
  7. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mungu bariki Tanzania, Mungu bariki nguvu ya umma.
     
Loading...