Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni CHADEMA baadhi ya wagombea majmboni kutorudisha fomu?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zogwale, Aug 20, 2010.

  1. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,457
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Wakuu leo nimesikia asubuhi katika radio Wapo kuwa kuna baadhi ya majimbo wagombea ubunge wa CHADEMA hawakurejesha fomu zao hadi ilipofika jana kwa muda waliotakiwa.

    Majimbo hayo ni pamoja na lile la Isimani kwa mh. Lukuvi na la Anna Makinda. Pia mengine sikuweza kuyapata maana nilipatwa na mshangao.

    CHADEMA jitokezeni hapa mtueleweshe yaliyowasibu wanachama wenu hawa tena viongozi huko waliko na hawakurejesha fomu??!!

    Je hii inaashiria nini?

    Naamini mmeanza vizuri na ni vema mmalize vizuri. Msitoe nafasi ya changamoto kwa wagombea wengine. Kinachotakiwa ni kuongeza idadi ya wabunge mjengoni!!
     
  2. Profesy

    Profesy Verified User

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni watu wa CCM disguised nini? Au wamekata tu tamaa?:confused2:
     
  3. P

    PAUL MARANDO New Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni matatizo ya kiutendaji ndiyo yalowafanya wakashindwa kurejesha hizo forms. Kwa kawaida CHADEMA mwaka huu nategemea itatisha kuliko chaguzi zake zote zilizotangulia, na kuliko chama chochote cha siasa kwa upande wa upinzani. Kikubwa ni mambo ya kusubiri na kuona.

    :welcome:
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Maumivu ya kichwa huanza pooole pooole.
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naweza kuelewa kwa nini Njombe Kusini kwa Anna Makinda Chadema wameshindwa kurudisha fomu..........!
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukiritimba wa CCM na mambo yao
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,457
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mkuu unanirusha roho hapa? Niambie ni kwa nini sasa? Ikiwezekana nitumbukizie kama huwezi mwaga kadamnasi.

     
  8. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nami nilitegemea baada ya operesheni ndefu ya sangara angalau chadema wangekuwa wamejaa nchi nzima, kumbe hata isimani hakuna wa kushindania kiti!

    pia kuna rushwa za chinichini na hizi ndizo kubwa kwa wenye fedha kuwahonga washindani ili wajitoe ama wasirudishe fomu. yaani fungu la kamapeni linamegwa kwa mshindani halafu ni naffuu kidogo kuliko kukampeni.
    kengele imelia, tafakari, chukua hatua
     
  9. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapo ubunge tu!Kuna kata nyingi maeneo ya nchi ccm wamepita bila wapinzani kuanzia kesho mtasikia
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....mkuu in very brief, wapinzani kule wamegwaya! Mama was very smart tangia mwaka 2006 one year baada ya kuchaguliwa kuwa mbunge.....matatizo ya kule hasa hasa ni Pembejeo za kilimo (viazi na mahindi) hasa na barabara kidogo sana.....!

    Sasa tangia mwaka 2006 mama alihakikisha kuwa kila kaya inapata ile mbolea na ruzuku, madawa ya ukungu, na pia ma bwana shamba kule kwetu hawakauki (tangia 2006).

    Kila ifikikapo msimu wa kilimo kila mkulima huandikisha jina na kusema ni nini anataka eg mbolea mifuko 2 (DAP,CAN,UREA) na RIDOMIL(very crucial hii kwa ukungu-viazi)! wanapoanza kupanda mazao malori hupeleka kule mbolea na madawa na wakulima wanagawiwa bureeeeee.....free of cost...trust me!

    Barabara kila baada ya miezi mitatu hivi inashindiliwa...so wakulima wanauhakika kupitisha mazao yao muda wowote katika mwaka......!

    Tatu...kama utakumbuka issue ya LUMBESA ilianzia Njombe...mama alitupa hii kitu kwenye Council ya halmashauri....ikapigwa moto hadi ngazi ya mkoa, then hadi Taifani....ukaona kina Wasira wanashikia bango.....! so sikuhizo unyonywaji wawakulima uliokuwa unafanywa na walanguzi hakuna siku hizi.....!

    Kuna issue ya shule.....hili nalo si tatizo sana kule!

    So Maane what do you expect wapinzani wangefanya? Wananchi kule wamekuwa wanapata kile ambacho serikali ilipaswa kuwapa.........so hakuna agenda kwa wapinzani!
     
  11. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaashiria kwamba CHADEMA bado hawana mtandao wa kutosha kuunda serikali kama watashinda Urais hivyo ni mapema sana kuwapatia dola wakati wanashindwa kuweka wagombea wa ubunge na udiwani katika baadhi ya maeneo hata kabla ya kipenga cha mwisho Octoba, 31, 2010. kwa mtaji huu wanajimaliza wenyewe kisiasa kwani wajanja watampatia kura zao KIKWETE

     
  12. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Panadol huondoa maumivu ya kichwa. CHADEMA ni maarufu kipimo cha mtu mzima meza tembe 2x3 kwa siku kwa siku 7 ni tiba kamili.
     
  13. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hebu tuambie ni nini kimetokea
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Heri yao CUF wamesimamisha!
     
  15. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kumbe hata chadema wanapokea rushwa na hongo basi hatuna chama cha kukiamini bora CCM waendelee kuongoza nchi huku tukikisafisha chama CCM taratibu. kumbuka mtoa na mpokea rushwa wote hawatufai inakuaje chadema wanahongwa kirahisi rahisi hivi mpaka wanaachia majimbo?
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo...... Sasa naelewa kwa nini vyama vya upinzani vinachukua makapi ya ccm
     
  17. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    oooh Noooooooooooo CHADEMA wameanza kuachia kata hata majimbo? Urais Je bado hawajitoa?
     
  18. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Rev uwe unamalizia sentesi zako watu wanaweza tafsiri vingine!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ooooh mai mai wamesimamisha wagombea wao! TGIF
     
  20. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    ....Soma post yangu hapo juu.....usiruke ruke.....!
     
Loading...