Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukodisha Airbus ni mkataba wa kipuuzi - Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Jun 7, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Ni mkataba wa kipuuzi ambao haujawahi kutokea. alonga Mwakyembe .. Mpaka sasa hivi serikali inadaiwa 6.9 billion shillings..
    ndege imekodiwa tumeanza kuilipia ikiwa Hungary hata kabla haijatua
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ...more to come tun on clouds fm now
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama kawa wajanja wamepiga!
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chiziiiiiiiiiiiiii
     
  5. k

    karumeOrigino New Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya hiyo ndiyo Tanzania, eti tuambiwe tu ATC inayo ndege inaruka, tunatakiwa wananchi tujielewe tuiondoshe hii serikali ya kifisadi madarakani
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kila mtu anakula tu!!
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Anasema mikataba aliyokuta Atcl ni ya kipuuzi na hakuna mwenye akili timamu atakayoikubali.Hivyo ilimbidi aingilie kuokoa taifa ndege inatumika sehemu nyingine kwa miezi 6 halafu bado tunailipia sisi maajabu haya.Source Clouds redio
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee wa Ukurutu nimekuwa simwamini tokea aseme kwenye ile ripoti yake ya Richimond kuna mambo ambayo ameficha ili serikali isianguke inamaana alitusaliti sisi wananchi. halafu turudi kwenye mada yeye ni mtaalamu wa mikataba ya kukodisha ndege?
     
  9. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kuna jamaa mmoja humu alikuwa anasema eti Mh.Mwakyembe ni mkabila, nafikiri majibu yake sasa atayapata....!
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Miaka karibu mitano baadaye? Really? mbona this one haikutahiji hata tume kuundwa? Tuliwaandikia, tuliwapigia kelele, tuliwaambia acheni wakang'ang'ania? magenius wetu wa Bongo!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Chizi alivyolalamika nilijua tu kuwa hii ni style ya Maige
     
  12. mito

    mito JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Yaani management ya ATCL imeoza kabisa, tena bora alivyowasimamisha kazi hao top officials. Ingekuwa matakwa yangu, wasirudishwe tena kazini hata kama watashinda tuhuma zinazowakabili -kwani najua watachakachua tu. Wakishinda walipwe haki zao wasepe zao, shirika lisukwe upya!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamani kuna fundamentals kwenye kila mkataba unaposign!
    Sasa gullu wa sheria kama mwakyembe awe ameshindwa kuinterprete sheria kisa ni mkataba wa ndege ya Airbus mkuu Presice dharau hiyo.
    Huyu ni DR wa Sheria alikamau Ugerumani uko
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Halafu akimsimamisha Chizi watu mlalamike?
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Mtu anaitwa Chizi? Mhh jina baya hilo maana mkimlaumu anaweza kutoa jibu rahisi mkakosa la kumfanya.
     
  16. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Toka mwanzo niliwahi kusema humu kuna ulazima gani wa Tanzania kumiliki ndege kwasasa ikiwa gharama za usafiri hazina tofaut na mashirika mengine ambayo hayaja kodi ndege,sasa tunadaiwa bil 6 kwa nini tusitunze hizo pesa zikitimia bei ya ndege tukanunue yetu
     
  17. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mh.Mwakyembe wewe piga kazi kwa nguvu zote,iga mfano wa mh.magufuli,maadam dhamira yako ni njema hata wapinge namna gani wewe utang'aa tuu! Maombi ya watanzania yanatafuta mtu kama wewe...Mungu anatafuta mtu atakayesimama sehemu iliyobomoka.... hao wanaokupinga ni mafisadi ama wanafaidika na mafisadi.
    endelea mbele mkuu.
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    siasa za bongo hunikumbusha tamthiliya ya "Days of Our Lives"...yaani drama haziishi
     
  19. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanini wasinyongwee.???
     
  20. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi ndege ni zetu kwanini tunalipia tena? Kwani tunazikodisha? Kama tunazikodisha kwanini tuwe nazo tusiwarudishie wenyewe? Kama nimekodisha kitu kimenishinda kugaramia si nrudishia mwenye nacho?
    mbona ni atcl? What does it mean?
     
Loading...