Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kazini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zema21, Jul 18, 2012.

  1. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu,
    Juzi jumatatu nimetumiwa sms ikinielekeza nikacheki kwenye email yangu kuna mail nimetumiwa inayohusu maelekezo ya ajira katika kampuni ya GBM (GLOBAL BUSNESS MACHINE) niliingia kwenye email yangu nikakuta maelekezo yaliyoonyesha kuwa katika kikao walichokaa "tulipo hotel" nimekuwa miongoni mwa watu waliochaguliwa kupata ajira katika kampuni hiyo..Hivyo jumatatu ya tar 23.7.2012 natakiwa kufika eneo la mikocheni karibu na chuo cha bima zilipo ofisi za kampuni hiyo kwa ajili ya certificate verification. Ikaongeza kuwa nifike na academic transcript, cheti cha kuzaliwa, na work permit kama mim sio mtanzania. Pia mahitaji mengine ni kulipa sh 30,000/= kwa ajili ya training itakayofanyika baada ya certificate verification (itafanyikia kcc Nairobi). Malipo yalitakiwa yafanyika kabla ya tar 18.7.2012 kupitia mpesa(wakaweka na namba za malipo) Wakuu nilifurahi nikasema Mungu amejibu maombi yangu ya kupata ajira. Nikafunga safari kuelekea mikocheni kutafuta ofisi za kampuni bila mafanikio kwani hakuna aliwahi kuisikia kampuni hiyo pale. Nilimpigia huyo aliyenitumia sms mara kadhaa haikupokelewa, baada ya masaa mawili alinipigia, nikajitambulisha akaniuliza nipo wapi nikamjibu mwenge. Akaniambia kuwa ofs zao zipo mwanza. Nikamwuliza mbona walisema ofisi zao zipo dar? Akanambia dar wana representative wao. Nikamwomba namba ya simu ya huyo repr akanipa nikajaribu kupiga siku nzima hazipatikani...nimejaribu kumpigia yule jamaa ili nimwambie namba alizonipa hazipatikani lakn hapatikan pia nayeye kutwa nzima!
    Wakuu nishaurini nilipie hizo 30,000/= manake jioni ndo deadline..!?
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    kaka usilipe hao ni matapeli walishaliza watu wengi sana.hyo hela kama vip katoe sadaka au fanya mambo yako mengine
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama hyo elfu 30 umeiokota watumie,ila kama umeivujia jasho ucfanye hvo.
     
  4. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    one for the lord
     
  5. C

    CAY JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama unahamu ya kutapeliwa tuma.Kuanzia lini watu wanalipia training ya kazi ambayo wanaenda kumfanyia mwajiri?Akili kichwani ndg yangu!
     
  6. M

    MR.LEO Senior Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau,hii dunia imeshaharibika kabisa,mimi yamenitokea juzi nilitaka kutapeliwa laki mbili tena walikua wanamtumia mdada!
    Kilichosaidia ni huduma ya mteja ya M-PESA!
     
  7. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapuuzi hao Matapeli achana nao!
     
  8. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duuh! Wakuu nawashukuru kwa msaada wenu wa kimawazo!
    Nilipata wasiwasi ndiyo maana nikaamua kutafuta ofisi zao pasipo mafanikio!
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hiyo 30,000 kanunue kuku mzuriiiiiii kisha mrosti na umle kwa raha zako ili akupe nguvu ya kupiga magoti na kumuomba Mungu akupe kazi ya uhakika. Achana na Matapeli.
     
  10. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asante
     
  11. p

    panadol JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka matapeli hao usijejaribu kutuma pesa,wameshaliza sana watu!
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Bwana Mangushi nakupa pole sana.
     
  13. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    achana na hawo jamaa matapeli hawafai
     
  14. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wizi ushakua ajira in DSM
     
  15. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana, ni matapeli wakubwa hao, bora ukatoe sadaka hiyo 30,000/=
     
  16. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kama unahamu ya kuitoa hiyo 30,000/=Tsh nakushauri bora uwapoze wafiwa na majeruhi wa Ajali ya Boti.
     
  17. m

    mummyjimmy Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao we ni wezi kakangu usilipe mi yashanikuta hayo .

     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sa kama ndio unatafta kazi elfu 30 unatoa wap?
     
  19. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wao wanataka ulipe hawajui utakapoipata cha msingi uwalipe!
    Hakuna dhambi kubwa kama hii ya ku-take advantage kwa shida ya mwenzio ili kunufaika
     
  20. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe, fanya maamuzi magumu.
     
Loading...