Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya mapenzi sehemu hatarishi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dony2680, Apr 18, 2012.

  1. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hapa namaanisha kufanya mapenzi ktk maeneo hatarishi na siyo mapenzi hatarishi,yan kufanyia mapenzi maeneo ambayo hayakupi utulivu wa asilimia mia,na maeneo hayo ni kama vile kufanyia mapenzi ofisini au choo cha ofisi,disco,kwenye siti ya nyuma ya bus la public,vichochoroni nk,hivi wapendwa huwa ujasili unatoka wapi,na je akili uwa zinafanya kaz kweli?sio kwamba nawatuhum wanaofanya hvyo lah!coz hata mi ni walewale.
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Makaburini ..... hasa usiku wa manane.
    There's an extra rush coming with public sex. Especially when creeping.
     
  3. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kwenye lift ya jengo la kitega uchumi!
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ikulu,kwenye ndege,kwenye banda la ng'ombe au stoo na watoto wote wapo home!madarasani wakati wa prepo!kiwanjani...kwa waliosoma mkwawa wanajua,ukipita uwanjani unakuta mafungu mafungu ya watu wawiliwawili waliogandiana!kwenye mashamba ya migomba na mikahawa!hospitalini na nesi au doctor!kwa kweli maeneo ni mengi!haya wataalam njooni mtuambie!
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwenye kahawa na migomba....
     
  6. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    we kweli mkirua!anyway nimeshataja hapo juu!
     
  7. k

    kabye JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia jikoni, unambinuwa mkeo unampa kinyeli-nyeli
     
  8. k

    kabye JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitoka job tu, apo-apo mlangoni akikupokea unampa kitu chaukweli
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    huwa yananoga sana....maana huwa fasta fasta mkihofia kufumwa ila mnapatz utamu 100%
     
  10. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwenye ngazi, round about nyakati za usiku pametulia sana, chini ya counter ya baa
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yananoga zaidi, kitandani kila siku si gadoro litatoboka.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hii kali!! mtu yeyote anayeweza kupiga game kwenye ile lift nampa respect!!
     
  13. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    network not covered........!!
    ila kitu ndani ya nyumba ya ibada asikwambie Mtu.......
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kituo cha magomeni mwembechai
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwenye mtaro au sewer ya maji machafu, hasa kwa wapenda kisamvu....
     
  16. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    hakika wewe huhitaji shetani kukushawishi!wewe mwenyewe ni shetani!-hakuna maneno ya kukuelezea wewe vema zaidi ya haya niliyotumia!
     
  17. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    unapenda harufu chafu than anybody in this world!
     
  18. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Lol JF kuna wehu!

    Baharini kwenye Public Beach (kitu Coco)

    Pia nikikumbuka najiuliza kama nlkuwa mzima kweli....!
     
  19. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nyuma ya siti ya Bus? He?!! Au abiria hawapo?.. Ikulu?!! How embu fafanua!!
     
  20. N

    Ntila91 Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe komesha juu yadali nabeki tatu nomaaa ilabadaee unaanzakujuta.
     
Loading...