Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudisco chuo na kupata usaili upya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by shaw, Feb 11, 2012.

  1. s

    shaw Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakuu naombeni kufahamishwa kama mtu kadisco chuo anaweza kuaply TCU kuomba upya chuo. Ndani ya kipindi cha mwaka mmoja tangia adisco!
     
  2. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    NENDA UKASOME "PROSPECTUS" YA CHUO CHAKO!
    bila hiyo ni sawa na mchungaji asiyejua Biblia!
    na utakosa haki zako nyingi sana!
    ushauri: kama umedisco bora utafute mtaji uanzishe kijiwe cha kung'arishia viatu!
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Akaombe chuo kingine asome.. Ila no boom for 3 yrs.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daaah..!! Inakuwaje mtu ana-disco? Alikuwa mgonjwa mgonjwa?
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana bro, hakuna mtu anayependa kudisco hata kama ni mgojwa ila inatokea tu. Ushauri wa bure, elimu haina mwisho tafuta haki yako
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Umedisco co?anway,omba 2 inawezekana mkuu.
     
  7. G

    GHANI JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkopo sahau.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    akilipa 25% ya deni lake anapata mkopo.
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mambo ya chuo nilishasahau siku nyingi ni dogo kaharibu ndo nilikuwa natafuta solution.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    amedakiwa chuo gani?
     
  11. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari Zenu wakuu.. Hivi mtu aliye Disco anaweza kuchukua tena Degree kwa Mara nyingine? Je anaweza pata mkopo kutoka HESLB? Naomba mnijuze wakuu
     
  12. kalipeni

    kalipeni JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2013
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 376
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Anaweza kuchuku sasa ivi elimu imekua poa tofauti na miaka ya nyuma,kuna jamaa yangu alidisco ud mwaka uliofata aka-apply tcu akapata muccobs na loan wakampa.
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2013
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaweza kwenda institution nyingine ukachukue degree huko. Hilo linawezekana. Ila kuhusu kupewa tena mkopo no hiyo bodi ya mikopo kwa hili sina uhakika labda ucheki nao.

    Jamaa yangu miaka ileee tulikuwa wote UDSM, yeye alikuwa FoE akichukua ME, akapigwa supu/kinywaji, ngoma ikadoda akalicheza disco. Then baada ya mwaka akarudi kuja kuchukua BSc-Physics na alimaliza poa tu.

    Mwingine alidisco SUA na akaenda Muhimbili akamaliza na BSc-Pharm. Wengine walidisco UDSM wakaenda ughaiguni na wamemaliza poa tu.

    Inawezekana usife moyo mkuu!
     
  14. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu kwa majibu yako yenye ushahid
     
  15. M

    Mashosho Member

    #15
    Aug 20, 2013
    Joined: Jun 8, 2013
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    degree hata akitaka kumi anaweza kuchukua ni bidii yake kubukua tu, lakini suala la mkopo mimi sijui. Unachopaswa kujua ni kuwa chuo ulipodisko waweza pewa muda kidogo kujipanga kabla hujaanza upya. Kudisko ni kujikwaa tu si mwisho wa safari.
     
  16. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu kwa kunijuza
     
  17. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu
     
  18. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana Wakuu..!! Ila sina maana kwamba Nimedisco
     
  19. MAULA

    MAULA JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,046
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unaweza soma ila n baada ya admission yako kua invallid xo na after 3 yrz na mkopo coz itaonekana uliishia njian itabd uurudishe wote ndo kwa mara moja ndo upewe mpya
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkopo unarudisha kwanza 25% ya ulichotumia mwanzo.
     
Loading...