Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUDIDIMIA KWA CCM ARUSHA: Mabalozi 6 wajivua gamba Moshono!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Apr 23, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Mabalozi sita wa chama cha mapinduzi ktk mtaa wa sekei moram kata ya moshono wamevua gamba na kujiunga na chadema.CHADEMA MOSHONO TUNA MAOMBI YA WENGINE WATANO AMBAO BADO TUNAWACHUNGUZA.MTAA WA SEKEI MORAM NI KAMA HAKINA UONGOZI BAADA YA MWEKITI KUTOITISHA MKUTANO KWA MWAKA NA NUSU KWA HOFU YA ANAOWAITA CHADEMA kutokana na ubadhirifu aloufanya.Wateule hawa wanataka kadi na bendera,so we stil 2nawasiliana na uongozi wa wilaya.
     
  2. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dhoruba ni kali sana
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi bado kuna watu Arusha wako CCM? CHADEMA watoe mwongozo sasa ili kumaliza hii mashauri kwa mkoa wa Arusha kwamba ifikapo mwisho wa mwezi huu wa April milango inafungwa, anayetaka kuingia ndani na afanye hivyo sasa bila kuchelewa. Kuanzia tarehe 1 May CHADEMA wapeleke mashambuliz sehemu zingine.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ungeweka na majina yao ungeaminika na wengi.

    Umeileta taarifa kama umesikia kwenye daladala ukiwa umechoka unarudi nyumbani
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Huu mwezi umekuwa mgumu sana kwa Nape kwani kokoro la CDM imeharibu hadi mazalia ya samaki...

    Katibu mwenezi kama chama hakienei bali kinadidimia anatakiwa kuachia ngazi maana hatuoni results za kazi yake...
     
  6. p

    profesa.n. Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nibaada ya zaidi ya viongozi wa tano wa ccm kuamia chadema,akiwemo diwani mawazo wakata ya sombetini ambae kwa sasa yupo kima silai yake binafsi na sikwajili ya wananch kwa sasa,kwani nitabia yao yake ya kuama vyama sasa yupo CHADEMA,ukonako kafuata upopo wa siasai
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tunawakaribisha kwa makamanda
     
  8. p

    profesa.n. Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndo siasa iliokaa arusha.
     
  9. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Katika mazungumzo na wadau mbalimbali katika siasa za nchi yetu,mara nyingi nimekuwa nawaambian watu kuwa mwaka wa CCM kuja kushindwa katika uchaguzi na kunyang'anywa dola, basi wakati huo ukifika basi kila mtu atakuja kujua kuwa kwa namna ye yote ile CCM inang'oka.Hii ni ishara kwamba mwisho wa CCM kuwa madarakani umefika.
    Naomba kutoa hoja.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Mimi ni ktbu mwenezi chadema kata ya moshono so the content ni hawa jamaa kuvua gamba:MAMA POROJO SORY 4 4RGT DA NAMES,then_Anastazia mollel,Bariki sareyo,Jonas Ngeseyan,Elfas Joseph,Melik mollel na Abdulrahman Laloine.
     
  11. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Tulia uandike vizuri, kwani unakimbizwa?ona sasa hujaeleweka
     
  12. maphie

    maphie Senior Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna uhusiano wowote kati ya kicha cha habari yako na ulichokiandika ndani kama habari
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umesomeka vema kwa ambaye hajakuelewa basi
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katibu wa CCM Mkoa Arusha Mary Chatanda yuko wapi? Walio Arusha mwiteni atoe utetezi wake kulikoni.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    unaharisha? Acha kudalilisha id. Hakuna profesa mpumbavu namna hiyo.
     
  16. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sijui umeandika nini??
     
  17. M

    Minjie Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .
    Mbona hueleweki?
    .
     
  18. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umefanya nini sasa? Hata sikuelewi.
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Aseeeeeeee M4C, with no apology!!
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    unaandika kama upo kwenye hukumu .... profesa wa majungu
     
Loading...