Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia Udiwani kata ya Moshono then Arusha city mayor

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Apr 28, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nimezaliwa ktk kata hii ya moshono yenye rasilimali nyingi hasa mauzo ya moram na kokoto na katu hajapata kutokea diwani aliyejijengea sympathy kwa wapiga kura toka 2kiwa halmashauri ya Arumeru mpaka 2livyohamishiwa jiji. DIWANI aliyepo sasa Mr Paul Mattyssen wa CCM aliyepewa kura za kuaminiwa kama JK MWAKA 2005 haonekani na amekuwa majuto kwa wapiga kura.

    Ameahidi kutatua kero za maji hasa kuchimba visima ila iyo kwetu ishakuwa kitendawili.Tokea mwaka 2010 nlishauriwa na wazee na vijana wenzangu na pia aliyekuwa mgombea wetu wa ubunge ni_ contest mwaka huo nikawapa sababu kuwa bado mdogo, ngoja chama kinilee.SASA NIMEKOMAA NA NATANGAZA KUINGIA KTK KINYANG'ANYIRO CHA 'REFRNDUM'MWAKA 2015.

    Nimeanza kukijenga chama kwa kukieneza mtaani na kuendesha midahalo vijiweni ambapo mpaka juzi kwa kushirikisha CHADEMA KATA YA MOSHONO TUMEKABIDHI KADI 7 KWA MABALOZI WA CCM MTAA WA SEKEI MORAM!
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kaza but mkuu
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    tunakuombea kheri.
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu kila la kheri na harakati hizo mie nakutakia mafanikio mema zaidi,lakn jaribu kuedit hapo JK na 2015
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kamanda anza mchakato mapema, 2015 siyo mbali
    Hongera kwa kukishirikisha chama makini CHADEMA.
    Ikiwezekana uwe verified kama sisi tunaotumia ID ambazo ni majina yetu
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Jijenge kwa wananchi wenzako Emeka. Hapa tutakushabikia tu. Jipange vizuri especially kwenye habari ya Kusimama vizuri na Mungu wako. Siasa ni mlango mzuri wa adui kushambulia watu. Be wise jombaa.
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    umenena mkuu,nipo vizuri kiimani.
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nilitoa ahadi na nimeanza kuitekeleza, nitahamia Arusha CDM wakichukua nchi na preferrence zangu ni kuishi Moshono au Njiro so you may as well becoming my diwani.

    Funguka zaidi maana naweza hamia kabla ya 2014 jinsi M4C inavyokwenda
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    utanitafuta mkuu,mi ni katibu wa cdm moshono.
     
  10. b

    busara ya mzee Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kamanda vizuri kuwa na nia......muda muhafaka ukifika fuata taratibu za chama,kanuni na katiba ya chama chako
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mkuu nakaribia kuhamia Moshono soon nikuongezee nguvu kwani jina la huyo diwani sijawahi lisikia.!!!!
     
  12. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wacha kumhukumu mtu kabla ya wakati wake kuisha. Hakuna hata kata moja Arusha imefanya kitu kwa kipindi cha mwaka moja na nusu tangu wabunge na madiwani kuchaguliwa. Mimi namfahamu diwani Paul wa Moshono,ni mtu hababaiki wala haongeagi uwongo na wala sio mwanasiasa. Huyo ni mtendaji zaidi na alishaanza kushughulikia kero ya maji hapo Sekei na kero ya maji Moshono yote. Mimi ninafanya kazi AWUSA na ninamwona huyu Diwani wa Moshono, haipiti wiki hajafika AWUSA anavyo hangaikia swala la kero ya maji Moshono. Tena alihshatupa eneo kwenye mlima fulani (mali yake) ili pawekwe tank kubwa la maji wakati tutakapoanza shughuli za kuboresha mundombinu wa maji Kata ya Moshono. Watanzania tujifunze kuwa na subira.
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamanda kusanya kadi kusanya kadi za Magamba!
     
  14. L

    LOYAL TZN Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetulia ila bado kijani fuatilia ahadi za wagombea
     
  15. mandella

    mandella JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    Hamna cha Paul wala cha nani !! Wote maneno mengi !! Kaka ukishindwa !! Mm nakuja na nguvu ya uma !! Moshono ni kata nnapoishi !! Ni kati ya kata nzuri mno Arusha !! Ila tukibaki na viongozi wa kipumbumbavu tunaiharibu !!

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
Loading...