Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Jimbo la Karatu awavua gamba mabalozi wa CCM - kambi ya Simba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZEE WA KARATU, May 20, 2012.

  1. M

    MZEE WA KARATU Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loe tarehe 20 May, 2012 Mbunge wa Karatu Mhe. Mchg. Israel Y. Natse katika Kampeni ya Kuvua gamba na kuvaa magwanda ameavua gamba mabalozi 20 wa CCM na kuwa ingiza katika Chadema wanachama wapya zaidi ya 620. Kadi ziligawiwa hadi giza kwa ajili msururu ya watu kuwa wengi. Makamanda wa maeneo yote katika Nchi tusake ukombozi wa Wananchi kwa kufuta historia ya CCM katika nchi yetu.
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    M4C!!! Safi sana! Hadi kufikia 2014 Wengi watakuwa wameelimika na kuvua magamba kwa wingi zaidi
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu 'mbubge' ndio kitu gani?
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Hicho kijiji nakipata sana ndo kule inalimwa Ngano na kuna Baridi kama Siberia Urusi, big up
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    It really warms my heart!
     
  6. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefarika sana .
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu maana inaonekana ujumbe huu umekubinya korodani! Kama vipi potezea tu. Otherwise kwenye key-board "n" na "b" zimeegemeana so mtu yeyote mwenye akili ya wastani na aliyewahi kutumia komyuta au taipuraita anatarajia ni normal and expected typing error.
     
  8. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    UONGO MTUPU!
    wataje kwa majina na Mashina wanayotoka.

    Watanzania wameshajua njia yenu ya kuwadanganya kwa kupika Takwimu.
    Hiyo imejulikana tafuteni nyingine, jibu na swali langu hapo juu.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    "Mkibakwa msioge ili msipoteze ushahidi"
    watanzania mmeambiwa!!!!
     
  10. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape akiongea leo Star Tv asubuhi alisema hadi sasa waliohamia chadema wakitokea ccm wakiwa na nyadhifa za uongozi hawazidi 6. Huu nao ni upepo tu utapita!!!!!
     
  11. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima wataelewa tu japo nape anasema si wengi wanakuja CDM but hata yeye yumo hajui tu
     
  12. e

    ebrah JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kihistiria huwa uprooted unapita but huu wataushangaa walisema hivyo before uchaguzi 2005, wakakiona 2005 -2001 wakasema tena na mtabiri wao yahaya akatitabiria kidogo matokeo yake akafa Yahweh, na CDM tukazidi kupakata juu na vitu vya ubunge. Viliongezeka, nakumbuka dr. Silaa alopokubali matokeo ya ya uchaguzi 2010 alisema now wameiba lakini ndo tutayembea Nyumba kwa Nyumba kuwa fundiaha na kuwaonyesha ways umuhimu wa Judaism Haki zao, na ndo kinachoendelea! Non stop 2010 hadi tunafika 20115 eliminate itakuwa Umefika na kweli wanaojua. Na mabadiliko tunayoyaona tutendelea kuyaina hadi tutakapoikomboa nchi hii!!
     
  13. B

    Bubona JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let the struggle continue, and its fruits will feed even those who dishonor it!!!!
     
  14. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kidogo spelling ina kushinda au hujazoea kutumia key boarb?
     
  15. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa mzee wasira yeye mwenzenu anaona tofauti.........anasema ndani ya mwaka mmoja CDM itakuwa imekufaaaaa
     
  16. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmh!! Hii imekaa ki-Nape Nape vile, anyway, endeleeni kuamini hivyo na pumzikeni kwa raha mustarehe kwenye keyboard zenu huku mkikalia viti vya kuzunguka.
     
  17. m

    maswitule JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Heko CDM hakika wa TZ wenye kuipenda nchi tupo na nyie. tunajua wapo wachache wanaounga mkono magamba kwa manufaa yao binafsi lakini hakuna marefu yasiyokuwa na ncha CCM byee byee byee!
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ukombozi wa taifa hili utaletwa na watu walio tayari kupambana na wasiokubali kununuliwa kwa namna yoyote ile. viva CHADEMA!!
     
Loading...