Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchungulia watu wakifanya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mhache, Aug 1, 2011.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WanaJF nadhani mpo salama kiakili, kiafya na mnaendelea vema kuchapa kazi ili kuliendesha gurudumu la maendeleo ili nchi yetu iweze kuendelea, japo kuna vikwazo lukuki kama RUSHWA, mikwaruzano bungeni na kadhalika.

    Niaomba kupata michango yenu. Leo asubuhii hii nilisikiliza radio BBC na kukutana na kisa hiki. Kuna kijana mmoja anaishi Mombasa, Kenya. Ni mtumiaji wa Mirungi, Bangi na Madawa ya kulevya. Historia yake ni kuwa alianza kwa kuangalia movies za X, baadae ndipo alipoingia kwenye madawa ya kulevya. Tatizo la huyu kijana ni mara atumiapo madawa ya kulevya huwa na hamu ya kuchungulia watu wakifanya mapenzi. Kutokana na maelezo yake huwa na uwezo wa kuchungulia watu (in pairs) watatu hadi watano kwa siku. idadi ya pairs hupungua iwapo ataona pair imemfurahisha huchukua muda mrefu kuwachungulia.

    Swali: Je hiyo ni adhari ya kisaikolojia au sababu ni zipi? Yeye alisema ni woga wa kutongoza. Je hilo ni jibu sahihi au yapo mengine.
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh mambo ya kula chabo....Nimeona!
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda zenj utawaona weng wanatembea na ngaz,stul na vigoda kazi kudandia madrishan na kupga chabo si vijana hadi watu wazima.ni halitabia ya mtu na kuendekeza
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Si kweli kuwa ni uoga wa kutongoza, ni tabia ya mtu mwenyewe na huenda pia ni tatizo la kisaikolojia. Na wengine hawawezi kabisa kufanya mapenzi na wapenzi wao hadi wapige chabo kwanza.
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wataalamu wa saikolojia tunaomba mchango wenu.
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa anawachunguliaje chumbani? kidogo pananitatiza hapo
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wanaitwa kozimen. hata Uingereza wapo wengine wanawategeshea hidden camera wake zao mpaka bafuni, hili amsanifu anavyooga uchi bafuni.
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka kuna tukio moja habari yake nililipata mtandaoni, kulikuwa na kigorofa, mwenye gorofa aliweka hidden camera katika vyumba ambavyo kawapangisha wapangaji wake, yeye(mwenye nyumba) kwake ni chini kule ground floor! kila wapangaji wakifanya mapenzi mwenye anapiga chabo kupitia kwenye screen na kulikuwa na screen kibao, kila screen kimeunganishwa na camera ya kila chumba.

    Siku moja, mpangaji na mpenziwe ktk harakati za kutafuna raha zao, mwanamke aliliona camera dalini juu akiwa katika mkao wa 'Kifo cha Mende' akamshtua bwana wake kaona hidden camera dalini mechi ikakatika, yule bwana akaifuata camera dalini na kuichomoa kwa nguvu kumbe kulikuwa na waya uliounganishwa moja kwa moja hadi kwa mwenye nyumba.

    Mwenye nyumba kuona screen moja imechomolewa cable hapo akatafuta upenyo wa kukimbia, bahati mbaya au nzuri kulikuwa na wapangaji wengine nje ya ghorofa nao walishtushwa na ile hamaki ya mwenye nyumba wao, baadae ndo wakatokea hao wapenzi waliokatishwa mechi na kueleza kilichowashtua na wapangaji kusikia hivyo nao wakasachi kama hidden camera kama mavyumbani mwao.

    Bahati nzuri wakazikuta hidden camera, ndipo wakapiga simu polisi na kufanya ukaguzi wakagundua ni kweli mwenye nyumba aliwapiga chabo wapangaji wanaofanya mapenzi.

    Hii stori sikumbuki vizuri source niliipata siku nyingi sana ila picha nzima naikumbuka vizuri, ilitokea Uingereza miaka ya nyuma.
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ameathirika kisaikolojia huyo,yaani wenzako wanakura raha we unapiga chabo utadhani mko shule,ule utundu wa wavulana chuoni
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Matatizo makubwa sana ya kisaikolojia hayo. Akili ya binadamu huwa inapokea na kufanyia kazi kile ambacho unakilisha!
     
  11. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    Chabo huko dirishani wanacheki mechi ya wenzao, eti wanavuta stimu ikipanda wacheze yao-Afande sele.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kula chabo ni matatizo ya kisaikolojia,ukizoea hata mkeo utamla kozi.
     
  13. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapana Mkuu ni Sollo Thang ameimba maneno hayo. Kwa bahati mbaya sikumbuki vema ni ktk wimbo gani.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanafahamika kama makozimeni
    Wengine wanachungulia ili kupata maufundi mapya
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...wagonjwa wa akili, ni sawa na wale wanaogandishia kwenye 'daladala!'
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Heeee kumbe na wewe ushawahi kupiga 'CHABO' huko kwenye daladala? u made ma day Mbu! Kweli wewe Mbu haswa yaani hahahahaa!
     
  17. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    Huyo ni Afande Sele katika Mayowe, au unataka verse nzima?
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...you've taken a wrong detour in the word by word translation.
    Stay on the left lane and take a 1st Exit after the Roundabout!
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo mtu tayar amesha athirika kisaikolojia na chabo anahitaji huduma ya ushaur
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wala si kuogopa kutongoza huyo kesha athirika kisaikolojia. Zile picha za 'x' alizokuwa akiangalia ndo zilizomuaffect hadi kujenga hiyo tabia alonayo. Mpaka apate ushauri ndo anaweza kuacha!
     
Loading...