Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUCHANGIA JF - Nielimishwe Tafadhali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Modereta, Mar 18, 2009.

  1. Modereta

    Modereta Senior Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa Moderators na Mello

    Naona kuna matangazo toka makampuni yaliyo nje ya Tanzania. Naamini yanalipia matangazo hayo. Lakini ufahamu wangu ni mdogo, nadhani huwa site italipwa tu kama mtu amefungua na kulisoma tangazo!!?? Kama ndivyo - Basi sisi wan JF tufahamishwe ili tuwe tunafungua angalau kujua kuna nini huko na JF ipate kamchango kidogo. Kama sivyo basi tuhamasishe na wengine kutangaza hapa ili angalau JF iendelee kuwa IMARA.
    Naomba kuelimishwa, labda tunaweza saidia kidogo
     
Loading...