Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiti Kinauzwa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by senator, Aug 20, 2010.

  1. senator

    senator JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
    Nimekiona sehemu kinauzwa ila nje ya nchi nadhan vikifika bongo vitakuwa na soko kubwa sana kwa makatibu muhutasi.
    Nipo natafuta specifications zake niziweke hapa kwa matumizi zaidi
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Niko busy, njoo baadae bwana! akiinuka anaweka kikoi kwenye kiti au mkoba! Haya kazi kweli kweli! Akirudi nyumbani amechoka balaa! :becky::becky::becky:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jameni acheni mzaha, yaani nyumbani bwanake 'amnaniliu', kazini Bosi wake 'amnaniliu', halafu bado tena duduz kwenye KITI iendelee 'kumnaniliu'...si atazimia huyo?.. huhuhhh...
    Masekretari mpo hapa ndani?
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wapo masecretary humu wanajizungusha tu kwenye viti kumbe wanaburudani zao...si umeona hiyo hiyo pedal pembeni kazi yake ni kubwa sana kwnye hicho kiti.Unaadjust accordingly.....
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lol:mad2::mad2:
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ..Umekipenda eeehe!?
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Napenda ile yenye madhiwa:A S 8:
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kaaaaaaazi kweli kweli!
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yenye madhiwaaa itakuchafua ukiwa kazini hii inakuacha na juice yako tu..yenye madhiwa inafaaa kwa matumizi ya nyumbani tu.Hki ni kwa matumizi ya ofisi tu
     
  10. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    toooba! ushanfaham!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,375
    Trophy Points: 280
    Tuwaheshimu hao masecretary basi...
    Mama za watu pia hao...
     
  12. 2my

    2my JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol kumbe ndo maana huwa wanavaa vimino to easy da thing!duh!!!!!
     
  13. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused2::mad2:
     
  14. senator

    senator JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kinimo afu ndani hakuna ile nanii ya kusitirii so inakuwa much easy!!unaweza kuwa unaongea na secretary anakurembulia macho kumbe yupo high kwenye flava zake!!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Aisee tafadhali wengine wake zetu ni masekretari!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sio vizuri.....kwa nini kazi za watu zisiheshimiwe? tupo masecretary ndio na huwa tunajiheshimu na tuna heshima zetu.......hakuna mtu anaweza kufanya kitu kama hicho ofisini.....we senator ututake radhi....:fencing:
     
  17. senator

    senator JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Samahani preta kama nimewakwaza hvi hakuna masecretary wakiume maofisini??
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    he he he :peace: ....wait a minute.....una maanisha the kiti is for them......:shocked:
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Si afadhali ya ww mkeo ni sekretari. Wengine mama zetu ndo ajira zao hizo, halafu nyie mnaleta utani kazini!
     
  20. senator

    senator JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Lakini huku si ndio sehemu yake ya utani no matter kwenye michezo..kazini au kwenye pombe shop...samahani kwa wadau waliokwazika na offer hii ya kiti..Nasitisha biashara
     
Loading...