Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipofu anapo mwongoza kipofu mwenzake njia!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Nov 8, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,066
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    MOJA YA GARI LA TAKATAKA JIJINI DAR ES SALAAM

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Wote wawili watatumbikia shimoni, lol!
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hilo Lori ni la Meya wa jiji la Dar es salaam traffic ajipendekeze kulikamata aone kama hajahamishiwa kikazi Lindi
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Magari haya kwanini tusiyaweke kwenye Makumbusho??
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,066
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hizo tairi kipara kweli...Hawa Halmashauri ya jiji wakimnyanganya mtu leseni kwa kigezo cha "health and safety" siitakuwa ni kumwonea?
     
  6. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,066
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hiyo stika mlangoni "kwa pamoja tutauboresha utumishi wa umma" is this supposed to be a joke? Hawaoni kwa kuruhusu hilo gari kuwa barabarani wanaatarisha maisha ya watumishi wao na umma kwa ujumla?
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ndio Tanzania bwana,kila kitu kinawezekana
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Magari ya maboss wenye matumbo makubwa
     
  9. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du hii ni mkali kabisa usikute kuna mkono wa mkwele hapo kcihwa wanachotumia wabunge kufikiri
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu hapo kandarasi ya kuzoa taka amesaini Diwani
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nadhani na yenyewe ni taka yanastahili kubaki dampo!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mbona nalo pia ni takataka!
     
  13. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha TANZANIA NI ZAIDI YA UIJUAVYO
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaja Mzungu kapelekwa kigamboni Panton limepigwa rangi usiku usiku na barabara kufagiwa na taka kuzolewa
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hajalidhika na huduma toeni taarifa siyo majungu
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ndio taswira halisi ya how serious we are!
     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Gari la kuzoa takataka na lenyewe ni takataka! Yaani taka zaweza kuwa safi kuliko gari. Lol!
     
  18. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=1]BABA YAKO ANALO?[/h][​IMG]
    [h=1]Haujaridhika na huduma toa taarifa?[/h]​
     
  19. L

    Leornado JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii picha ya mwaka gani aisee?
     
  20. rweyy

    rweyy Senior Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ama kweli miaka 50 ya uhuru
     
Loading...