Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiota cha software-ushauri

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sizinga, Nov 3, 2009.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hey wakubwai, hivi karibuni nataka n'tiee maguu bongoland, sasa mimi nataka niwe mjasilia-hali-na mali,nataka nifungue kiota cha kuuza softwares za computers na zile za simu,yaani nitakuwa nafanya mwenyewe zile kazi za ku-install software, na kwa wale wanaoziitaji basi nitakuwa naziuza.

    Ni latest software kama vile za OS (Operating System) ikiwa ni New Window 7, XP (sp1,sp2,sp3), na zile za linux (gnome na kde-environment), Mac na zile software za ofisini na kwenye ma-bussiness, hapa naunganisha na software za aina zote za ku-mix muziki na videoz, ku-design websites, photoshop (CS3 NA CS4), 3dMax, AutoCAD (from 2000 to 2010),

    Kwa ufupi kila aina ya software mtu anayoitaka ataipata toka kwenye hicho kiota!!

    Sasa nataka nijue upepo wa bongo kwenye biashara kama hizi upoje? Inalipa au bado tupo enzi zile za 47? Na vipi wale ''mafisadi'' hawawezi kunitia kwenye mkono wa sheria, manake mimi ni Pirate mkubwa sana Online na hapa ninazo software zaidi ya milioni 1..?

    Najua hapa hakuna kinachoshindikana, hasa kwa wale waliokuwa nyumbani(tz)
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Kama umezipata zote hizo BURE kwanini usigawe BURE pia? Manake pirated warez are not for sale as far as I know.

    Well, kama unauza Genuine hilo nina hakika hata nje ya Bongo soko utapata, hizi pirated nadhani utawashika masikio wasiojua tofauti yake na Genuine...

    Nipo nipo...
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    invizibo umeonekana leo, duh!.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    ofcoz hizi za window,ingawa ni pirated lakini zipo madhubuti mno,kwani zina-update kama kawa from genuine, ila sijajua gharama zake,kama mfano kuinstall new window 7 itacost kiasi gani na vitu kama hivyo..........
     
  5. October

    October JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uwe makini siku hizi Microsoft representatives walioko Nairobi huzungukia baaadhi ya ofisi hapa Dar, Walitutembelea mwaka jana karibu watutoe roho.
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Bad idea mkuu, kwanza ni illegal, pili mtandao unaboreshwa bongo siku hizi so hakuna atakayeshindwa kuzidownload hizo pirated version.
     
  7. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,378
    Trophy Points: 280
    Mjasirimali ni mtu ambae yupo tayari kuingia katika soko kama unalotamani akiwa amejizatiti na mtaji pamoja na uhakika wa supply zote zikiwa Genuine.

    Pia tabia ya kutaka kurundika kila aina ya bidhaa hasa zisizo genuine kwenye soko la wasojua kitu ni kinyume na ethics za biashara.
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Get creative guys, stop this laziness. Kama huna "ujasirimali" wa kweli endeleza "kubeba box".
     
  9. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukonga ileeee inakuita
     
  10. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu nao ni ufisadi.

    Hehehe baada ya muda tutaanza kuambiwa fulani ni mfano wa kuigwa karudi anafanya mambo makubwa.
     
  11. Freelancer

    Freelancer JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 2,068
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Hivi kama mi nimeipata software for free lazima niigawe for free? Ndo hapo tunapokosea. Naweza ikawa nimeipata free kwa maana ya kwamba sikulipia leseni yake. lakini naweza nikawa nimeingia gharama ikija ishu ya total cost ownership. Na pia inawezekana nmikawa nimeiboresha ili ifanye kazi lkwenye mazingira fulani. Ndo maana kuna baadhi ya product za kama mysql na redhat zinauzwa.
     
  12. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    Mkuu hiyo statement yako haijakaa freshi.

    Ukinitafutia kitabu cha elektronik cha "Project management" ulichokipata kwenye net bila kulipia - your expertise to find it cost zero Tsh? What about your time?
     
  13. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu hapo kwenye net unapokaa hulipii ? Halafu kama kitu unajua kinauzwa na kina license yake kwa mfano wewe ukakipata kwa bure kwa njia yoyote ujue nawe ni mmoja wa wahalifu
     
  14. K

    Kosmio Senior Member

    #14
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nisingekushauri uje all the way kuuza "pirate material". Tanzania inabadilika haraka katika mambo ya IT na hii ishu ya pirate inafanyiwa kazi..
     
  15. m

    majogajo JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hyo business kwa bongo hutoki ng'oooooooooo
     
Loading...