Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde kuhamia Al-Jazeera tv...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Boss, Aug 8, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Nimesikia tu juuu juu l
    kuwa kibonde wa clouds amepata kazi tv ya kiswahili ya aljazeera..
    kutangaza vipindi vya michezo....
    sijui ni kweli....mwenye info na wabongo wengine huko aljazeera aweke hapa
    ni good thing naona
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Al Jazeera wanaajiri failures? Nilisikia jamaa alitoka na zero pale Mzizima, sasa hiyo inaweza ikawa kikwazo kwake.
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ukifail form four ndo umefail maisha kwan?? Acha wivu wa kike!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Inaonekana kuna watu hata kula hawawezi bila kiibonde kuwepo mawazoni mwao... he must be a superstar

    imagine a girlfriend/wife anaona jinsi mwanaume ulivyo obsessed na Kibonde, sijui anajisikiaje?
     
  5. m

    mbweta JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanataka m2 competent kama kibonde kamit criteria zao wacha wamchukue.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hongera kibonde.....
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180

    mkuu siku hizi hawaangalia ulivyofanya shuleni wanaangalia experience na uwezo wa mtu
    kuna watu kibao hawana certificate zozote lakini wana uwezo mkubwa na wamepewa nafasi kubwa sana,tembea uone
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kumbukeni hii ni tv ya kimataifa kwa hiyo ilo ni bonge la shavu
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mwisho wa siku jamaa atazidi kufanikiwa tu na wewe wakazania matokeo yake ya form 4
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kama kweli.. hongera kibonde
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Sio jambo la ajabu juu ya Kibonde! Kama amepata bila shaka ameshinda vita dhidi ya wabaya wake hususani wana jf!
    Binafsi nafurahi ninapoona watz wanapata fursa za kimataifa hiyo ni heshima kwa nchi yetu!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,806
    Trophy Points: 280
    This is a college dropout:

    William Henry "Bill" Gates III (born October 28, 1955)[SUP][3][/SUP] is an American business magnate, philanthropist, author and chairman of Microsoft, the software company he founded with Paul Allen. He is consistently ranked among the world's wealthiest people[SUP][4][/SUP] and was the wealthiest overall from 1995 to 2009, excluding 2008, when he was ranked third.[SUP][5][/SUP] During his career at Microsoft, Gates held the positions of CEO and chief software architect, and remains the largest individual shareholder, with more than 8 percent of the common stock.[SUP][6][/SUP] He has also authored or co-authored several books.
     
  13. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kula tano FF kuna mpaka mawaziri na watu maarufu wenye PHD lkn wana utendaji mbovu sijapata ona,

    Bahati ya mwenzio usiilalie mlango open jamani....ni kuamka kujifuta na kusonga mbele, me learnt this the hard way shooooo!ukibaki kulialia tu nothing will happen
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    aisee kama nakufahamu vile,uko wapi
     
  15. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nataaaaaaaamani na jerri muro engekuwepo achane na uchwara wa hapa bongo au mnasemaje wadaaau
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    labda alisha-reseat? nyie ndo wale mnakuwa na the oldest version of backfalls za mtu afu mnakuwa mnatembeza stori mtaani! wakati mtu keshatoka siku miingi! cheti sio uwezo, kuna mijitu ina first class honours ukifanya nayo kazi unaona bora ungefanya na hgeli wako!he is nt my fav person,bt he blah blahs what he is paid to blah blah!

    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;
     
  17. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nadhani vitabu kama vya Robert Kiyosaki vinaweza kumsaidia kupata mawazo mbadala kuhusu shule... Maana kila mtu anadhani akifaulu shule, basi kafaulu na maisha; lakini wapi bwana...
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    lol! aisee ...

    <br />
    <br />
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani Mungu atakua amesikiliza sala zetu,,kwani jamaa alikua anajua kila kitu mpaka akawa anajifanya yeye ndio msemaji wa Tanzania.

    Kitendo hicho kitapunguza upupu aliokua anaupandikiza kwa watanzania na demokrasia na maendeleo ya kweli yanaweza yakatokea.
     
  20. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera zake kibonde, ana kiwango cha kimataifa cha utangazaji pia nafikiri ni MC best kwa Tz kwa sasa.

    Ila asipeleke ushabiki wa CCM huko, waarabu watamtimua. Akitulia ana uwezo wa kufikia kiwango cha Riz Khan!

    Hongera sana!
     
Loading...